Muốn hiểu sâu rộng về COMMEN RAIL thì vào đây!!

TUBUI
Bình luận: 13Lượt xem: 2,845

TUBUI

Tài xế O-H
FILE:WORK
DUNG LƯỢNG:9MB
MỌI NGƯỜI CÙNG NGHIÊN CỨU NÀO @@@HAY ĐẤY

huynguyenmbv

Tài xế O-H

TUBUI

Tài xế O-H
Lạy cụ, cụ biết dùng mail mà ko làm đc điều này cũng lạ???
em cũng xin lạy cụ!!!!!trên thế giới này có nhiều cái lạ lắm cụ ơi!!!!!vậy thì trên oh cũng vậy có nhiều thứ chúng ta tưởng chừng như đơn giản nhưng họ lại không bít
cụ nhìn kỷ đi cụ ấy chỉ gia nhập oh từ năm 2013 và ít vào diễn đàn nên không nắm chúng ta là bật tiền bối thì không nên chấp nhất làm gì
chắc cụ ấy vào đây chỉ làm "nền"thôi

cocacola

Tài xế O-H
Xa lộ OH mà có những người như cụ TUBUI thì OH còn vươn xa hơn nữa :)
Em đồng ý với cụ,nhiều anh em rất nhiệt tình trả bao giờ ngĩ ngợi gì thật đáng quý lắm.còn lại một số thì chán hằn thôi không hỏi ,nói thì hay lắm nhưng mà làm và giúp ai được cái gì đâu! lắm lúc nghe "Hòa chung dòng máu kĩ thuật" mà buồn cả người!

TUBUI

Tài xế O-H
em vẫn chưa tải đc các bác ạ
nó ko hiện chữ dowload để kích vào. nó cứ bảo "chờ Nan giây"
bình thường thì ở đó là chữ dowload ( sau khi đã nhập mã )
quanvancuong92@gmail.com
bác gửi cho em vào địa chỉ mail này nhé. thanks
em không đặt điểm và đường link vẫn tốt thế mà cụ không down được cụ tệ quá chán cụ gê!!!
đã gửi check mail đi!!

PT_Denso

Tài xế O-H
cụ Tubui ơi, e đọc bài của cụ mấy lần mà chưa hỉu rỳ hết nà làm thao, cụ cho ae cái chú thích hay bác thích, thậm trí cụ thích rỳ đó để ae còn chiêm ngưỡng chứ ạ

duyquynh_URENCO8

Tài xế O-H
em đã tải được rồi bác tubui ơi ,nỗi không phải do nich cung không phải do em không biết tải mà là : ban đầu em đăng nhập vào diễn đàn qua google chome len khi đao tài liệu của bác về thì trong quá trình tải về bị lỗi. Em đã tải mozilla firefox về máy và đăng nhạp qua nó ,sau đó em tiến hành tải tài liệu của bác thì thấy ok luôn .

TUBUI

Tài xế O-H
em đã tải được rồi bác tubui ơi ,nỗi không phải do nich cung không phải do em không biết tải mà là : ban đầu em đăng nhập vào diễn đàn qua google chome len khi đao tài liệu của bác về thì trong quá trình tải về bị lỗi. Em đã tải mozilla firefox về máy và đăng nhạp qua nó ,sau đó em tiến hành tải tài liệu của bác thì thấy ok luôn .
cùng một điểm dến nhưng chúng ta có thể đến đó nhanh hay chậm mà thôi chúc cụ mau ngộ ra chân lí từ tài liệu của em

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên