Muốn học về điện tử ?

lieukhai
Bình luận: 38Lượt xem: 2,159

QuocVinh1996

Tài xế O-H
Bác Quốc Vinh cho em xin ít tài liệu với phamtrunggiapcnoto@gmail.com.. em cảm ơn Bác nhé.!!~
bác tiện tay cho em xin bản cũng muôn tìm hiểu mà ko có tài liệu. thak bác trước nhé danglongoto@gmail.com
Bác làm phiền add thêm cho em cái mail này với. dinhanhthuy88@gmail.com
Mạn phép cho em xin ít tài liệu để học hỏi với ạ. Của em: giapthinh90.tv@gmail.com
già, trẻ đều xin. em cũng xin bản để ngâm cứu
dangthaihoangdh@gmail.com
Cả nhà e gửi rồi nha các bác check mail đi nhá

thanhvinhloan

Tài xế O-H
Ô tô ngày nay phần điện tử chiêm 1 phần rât lớn. Từ điều khiến đông cơ , hệ thống an toàn, giái trí ..v .v.. thế nhưng đế sứa chữa ô tô về phần điện lại phái học về phần cơ kêt hợp với phần điện. Theo tôi nghĩ muốn trớ thành 1 thợ điện ô tô giói người thợ phài biết về điện tử cơ bán kết hợp với học về động cơ ô tô . Đồng thời phái biêt về tin học. Thế nhưng 1 ngươi thợ muốn giỏi phái được hãng hộ trợ và có đam mê nghề và có kinh nghiệm hoc hỏi đương đời

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ô tô ngày nay phần điện tử chiêm 1 phần rât lớn. Từ điều khiến đông cơ , hệ thống an toàn, giái trí ..v .v.. thế nhưng đế sứa chữa ô tô về phần điện lại phái học về phần cơ kêt hợp với phần điện. Theo tôi nghĩ muốn trớ thành 1 thợ điện ô tô giói người thợ phài biết về điện tử cơ bán kết hợp với học về động cơ ô tô . Đồng thời phái biêt về tin học. Thế nhưng 1 ngươi thợ muốn giỏi phái được hãng hộ trợ và có đam mê nghề và có kinh nghiệm hoc hỏi đương đời
- Biết tin học là thế nào, mức độ nào vậy?
- Nếu hãng nó không hỗ trợ thì không giỏi được hả bác???

QuocVinh1996

Tài xế O-H
cụ nào xin được thì gửi cho e với ạ
nguyenvandung@gmail.com
cụ cho em một bản vô mail quangloc51196@gmail.com với ạ
em cũng đang muốn học
thấy ai cũng xin. Vậy Bác cho em xin vài món. nvhoan1990@gmail.com .:D:D:D:DTHOSUAXEOTOHUI
cụ cho em xin với ạ mail của em manhquan091192@gmail.com ạ. em cảm ơn cụ nhiều
E gửi các bác rồi ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên