Nâng hạ kính nissan bluebird sss

s4tthu91
Bình luận: 6Lượt xem: 2,066

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Ai có sơ đồ nâng hạ kinh nissan bluebird sss không ạ. Đang dính con này mà nhìn chăng biết zì.
Nó bị gì vậy bác chủ? bác nhìn cái gì mà không biết thế? Nhìn vào xe, nhìn công tắc hay nhìn mạch điện không hiểu vậy? loại này điều khiển on-of bằng tiếp điểm giống như toyota thôi mà bác. nó đơn giản nhưng bác nói bệnh em mổ xẻ xem sao.

s4tthu91

Tài xế O-H
Nó bị gì vậy bác chủ? bác nhìn cái gì mà không biết thế? Nhìn vào xe, nhìn công tắc hay nhìn mạch điện không hiểu vậy? loại này điều khiển on-of bằng tiếp điểm giống như toyota thôi mà bác. nó đơn giản nhưng bác nói bệnh em mổ xẻ xem sao.
nếu nó zống toyota thi nói zi nua. zi la bác chưa găp nó rồi. mổi cửa có 1 hôp. công tắc đi qua hộp. hộp khiển môto. nói chung là e cần sơ đồ để hiểu nguyên lý của nó bác ạ.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
nếu nó zống toyota thi nói zi nua. zi la bác chưa găp nó rồi. mổi cửa có 1 hôp. công tắc đi qua hộp. hộp khiển môto. nói chung là e cần sơ đồ để hiểu nguyên lý của nó bác ạ.
đúng là mình chưa gặp xe này nhưng theo bác nói thì nó giống kiểu của thằng focus rồi. cái này nó còn thêm khóa cửa và báo mở cửa nữa bác ạ. nó là loại tự động hoàn toàn và có cảm biến vật cản sẽ thụt kính xuống 5cm đúng không bác? em không có mạch nhưng cũng hiểu sơ sơ về nó bác ạ. nếu bác bị bệnh thì em có thể chém chứ cần tài liệu thì em không giúp được gì rồi.

s4tthu91

Tài xế O-H
đúng là mình chưa gặp xe này nhưng theo bác nói thì nó giống kiểu của thằng focus rồi. cái này nó còn thêm khóa cửa và báo mở cửa nữa bác ạ. nó là loại tự động hoàn toàn và có cảm biến vật cản sẽ thụt kính xuống 5cm đúng không bác? em không có mạch nhưng cũng hiểu sơ sơ về nó bác ạ. nếu bác bị bệnh thì em có thể chém chứ cần tài liệu thì em không giúp được gì rồi.
chiếc này thì a giải quyết được rồi. hên là nó bị nhẹ. lần đầu tiên gặp nên mún kiếm sơ đồ nguyên lý. để bữa sau gặp còn giải quyết đc chứ không là toi. e mới ra trường nên còn yếu lắm có zì bác zúp e hoc hỏi thêm nhé

s4tthu91

Tài xế O-H
Nó bị gì và cụ xử lý như nào vậy ạ ?
bệnh của nó là kính lên được. xuống lúc được lúc không. hôm đó nhìn vào. đo đo. chẳng hiểu nguyên lý nó hoạt động của nó sao hết (nói chung là 99% là bó tay). quyết định cuối cùng cua e là tháo cái hộp ra xem thử ( tháo ra coi thử cho biết, chứ có hiểu zì đâu mà sữa). vô tình ( hên không bằng hay) thấy cái chân hàn chì đưa dây ra moto bị nứt. đem vào hàn lại => ô sờ kê (hên vai~)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên