Nên mua inova hay camry?

H
Bình luận: 15Lượt xem: 1,704

helienthong

Tài xế O-H
:22: Hiện mình muốn sắm 1 con ô tô để phục vụ công việc cũng như tiện đưa gia đình cuối tuần đi giải ngố. Nhưng mình đang phân vân giữa 2 em camry ^^ mình rất thích nhưng lại không đủ chỗ cho cả nhà mình ngồi vì em inova tuy đủ chỗ nhưng chán ỉa ra quần. Không biết mình lên chọn con nào đây, nếu đi inova thì giống ta xi quá

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
Hỏi như bác thì khó trả lời quá , e nghĩ quan trọng là bác có bao nhiu tiền thôi , chứ còn chỗ thì thiếu gì xe 7 chỗ mà lại cao cấp , nhiều xe 7 chỗ khác cũng chỉ bằng xiền camry thoi mà

lehuyvu79

Tài xế O-H
:22: Hiện mình muốn sắm 1 con ô tô để phục vụ công việc cũng như tiện đưa gia đình cuối tuần đi giải ngố. Nhưng mình đang phân vân giữa 2 em camry ^^ mình rất thích nhưng lại không đủ chỗ cho cả nhà mình ngồi vì em inova tuy đủ chỗ nhưng chán ỉa ra quần. Không biết mình lên chọn con nào đây, nếu đi inova thì giống ta xi quá

Camry thì đi dc giá khoảng hơn 1tỷ 200, innova khoảng 850 t luôn giấy tờ mà đi tốc độ 80km,h rung lắc lắm, cụ làm luôn con honda CRV. mới bây giờ khoảng 1tỷ đi vi vu tiết kiệm xăng, nếu có nhiều tiền làm con audi A6 ,8chỗ 2.0T rất tiện nghi và đẳng cấp cụ ah, ít hao nhiên liệu bền đẹp,xe khỏe

thkc

Tài xế O-H
Innova chạy cũng thích mà cụ rộng dãi đi cả gia đinh thoải mái quá con gì.đi camry sướng tý nhưng ma chật hẹp lai đắt hơn nữa

lehuyvu79

Tài xế O-H
Mua xe còn tùy vào túi tiền của người sử dụng nữa nữa chứ có tiền nhiều thì nói làm gì. Nếu có tiền nhiều mua X5,X6 cũng dc, mà nhiều tiền hơn nữa làm con Maybach mới nhất bây giờ hiện 1 đại gia ở Hà Nội đang nhập về Việt Nam với giá 40 tỉ VND

alihoang

Tài xế O-H
Bác có đủ tiền dể mua camry rồi chứ gì? bác muốn xe rộng nữa hả? vậy bác đừng mua inova, ko thiếu gì xe cho bác chọn: fortuner chang hạn, đủ tiền - rộng rãi - đẹp (hơn inova) ma đi cũng ổn. bác cứ ngiên cứu đi

atarashi

Tài xế O-H
Làm con mẹc cụ ơi. e280 chẳng hạn.. cũ người mới ta.(mà tầm khoảng 800 - 1,2t xe tha hồ ngon, sướng hơn xe nhật nhiều cụ ạ)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên