Đang tải...

OBD Việt Nam Nhận đặt hàng Autocom CDP+ 2013 dùng cho xe con và xe tải - Công cụ chẩn đoán chuyên nghiệp giá rẻ

Thảo luận trong 'Hệ thống gian hàng chất lượng của O-H' bắt đầu bởi Wanted, 22/9/13.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. Wanted

Xe Tăng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    392
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    4,120 lít xăng
    #1 Wanted, 22/9/13
    Last edited by a moderator: 2/4/14
    Chào các cụ ! Nhằm mục đích trong chiến dịch bình ổn thị trưởng máy chẩn đoán và các công cụ hỗ trợ cho việc sửa chữa nay em đưa sản phẩm Autocom CDP Pro TRUCKS giới thiệu đến anh em

Thông tin :

- Tên sản phẩm : Autocom CDP Pro + 2013
    - Nguyên thùng nặng 1,5 KG
    - Đảm bảo hàng trung của chất lượng cao
    - Bảo hành và update 12 tháng từ nhà phân phối

Lưu ý quan trọng : Hàng chỉ nhận đặt cho anh em trên diễn đàn O-H (Những cuộc điện thoại dò giá hoặc không phải thành viên O-H xin miễn tiếp)

Giá sản phẩm : 2.988.000 (Hàng về tận Việt Nam từ 3 - 7 Ngày )

Vì sao hàng của em lại có giá lại rẻ hơn trên thị trường ? :

Hàng của em nhập về và đăng lên xin cam kết luôn là hàng lấy tận gốc (xuất xứ rõ ràng ) - không qua bất kỳ trung gian nào . Mỗi lần nhập hàng về luôn lấy số lượng để đè giá tốt xuống cho anh em chính vì vậy giá các mặt hàng trên O-H luôn có giá rẻ hơn bên ngoài . Những nhà phân phối này em đã đàm phán và làm việc kỹ càng và họ đủ uy tín để anh em sử dụng mà không lo gặp phải hàng kém chất lượng

Ghi rõ thông tin đặt hàng như sau:

1. Nick diễn đàn :....................................
    2. Số lượng đặt mua : .............................................
    3. Địa chỉ nhận hàng :....................................................
    4. Tên người nhận hàng : ......................................................

Thông tin tài khoản cho các cụ chuyển tiền :

Chủ tài khoản : CÔNG TY KỸ THUẬT Ô TÔ VIỆT NAM
    Số tài khoản : 161995159
    Mở tại Ngân hàng ACB Chi nhánh Thạch Đà - Gò Vấp

Số điện thoại hỗ trợ : 08.62.77.33.77 - 08.62.77.55.77

Bản AUTOCOM CDP+ 2 trong 1 (2013)
    [​IMG] [​IMG]

1. Ngôn ngữ:

Tiếng Anh, Cộng Hòa Séc, Dansk, Đức, Espanol, Pháp, Hy Lạp, Hà Lan, Hungary, Itali, Norsk, Ba Lan, Romania, Nga, Tiếng, Phần Lan, Thụy Điển, Thổ Nhĩ Kỳ

2.Autocom CDP tính năng Pro

1) Phần mềm người dùng thân thiện và trực quan cho xe ô tô chở khách, xe tải nặng, xe du lịch và xe buýt

2) Xác định nhanh chóng và an toàn các hệ thống của xe với sự trợ giúp của Autocom ISI (Hệ thống nhận dạng thông minh)

3) Hệ thống quét thông minh (ISS) chức năng - tự động quét qua tất cả các hệ thống điều khiển của xe

4) Kết nối Bluetooth và USB

5) Phần mềm có sẵn trên đĩa CD / DVD, hoặc thẻ SD cho máy tính cầm tay

6) Cài đặt nhanh và dễ dàng

7) Xử lý tất cả các tiêu chuẩn thông tin liên lạc hiện tại để chẩn đoán xe

8) Đọc và xóa mã lỗi

9) Đọc dữ liệu thời gian thực

10) Khôi phục tin nhắn dịch vụ

11) khả năng lập trình như kim phun, chìa khóa, điều khiển từ xa vv

12) Công nghệ ghép kênh duy nhất.

Autocom CDP + chính hãng do Thụy Điển sản xuất. Là hàng chính hãng nên chất lượng main boar và các linh kiện tốt, vì vậy giá thành của nó rất cao( khoảng 3000 bảng Anh, giá này bao gồm phần mềm bản quyền và đầy đủ các cáp kết nối cho xe con và xe tải). Tuy nhiên Autocom CDP + được các nhà sản xuất Trung Quốc copy với hình thức và chức năng tương tự nhưng giá thành của nórẻ hơn nhiều so với của hàng chính hãng.

Tại Trung Quốc, Autocom CDP + được gia công bởi rất nhiều nhà sản khác nhau. Vì vậy các Autocom CDP + này cũng khác nhau về chất lượng.

Về hình thức bên ngoài thì đa số các Autocom CDP + đều giống nhau. Nhưng để biết được một Autocom CDP + chất lượng cao thì ta phải xét về bo mạch và các linh kiện bên trong của chúng.

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Đã được đổ xăng bởi tandienoto, luyen_hybrid, VIU3 tài xế khác.
  2. Mr Bọc Sên

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    22
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    281 lít xăng
    Ðề: Nhận đặt hàng Autocom CDP Pro TRUCKS - Công cụ chẩn đoán chuyên nghiệp cho xe tải

Ngon bổ rẻ quá các cụ ơi !

3. cauutlaem

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    96
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    455 lít xăng
    #3 cauutlaem, 22/9/13
    Last edited by a moderator: 22/9/13
    Ðề: Nhận đặt hàng Autocom CDP Pro TRUCKS - Công cụ chẩn đoán chuyên nghiệp cho xe tải

Thôi đi b ơi.đừng có quảng cáo là chính hãng làm gì (made in sweden) tất cả đều made in china thôi. nếu chính hãng ko có giá đó đâu.

4. Wanted

Xe Tăng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    392
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    4,120 lít xăng
    #4 Wanted, 22/9/13

Chào cụ đức !

Không có thằng nào bán autocom ở việt nam này giám nói hàng của thụy điển cả ! Đồng ý tất cả đều là madin china nhưng tôi giám thách đố rằng đố cụ nào giám lấy cái đó về 1.750.000 và bán giá 1.980.000 (Bao cáp và bảo hành) Nếu cụ phát hiện ai cùng loại hàng của em đang bán , cùng nhà sản xuất bán giá tốt hơn em xin xóa ngay thớt này và nhường cho anh em khác vào làm cái vị trí này !(Vì mục đích của em là muốn tốt choa nh em kỹ thuật O-H) Còn cụ nào bán với giá trên 4.000.000 sản phẩm này bao gồm cả bộ cáp ô tô và xe tải thì cũng nên xem lại (Bộ này có hàng AUTOCOM CDP+ for Cars/Trucks full cáp bản tháng 1 năm 2013 cũng chỉ giá 2 triệu hơn 1 chút

Những hãng nổi tiếng như Apple còn phải made in china cụ ạ !

Đã được đổ xăng bởi phungquochuy, quyminh, vothanhlap2 tài xế khác.
  5. linhautonet

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    62
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    95 lít xăng

À cụ này thích chơi hàng xịn vâng bẩm cụ đại lý của autocom báo giá tại Pháp đây cụ :

Hầu hết các bản autocom tại Việt Nam hiện nay đều hàng có xuất xứ từ trung của . Vì lòng tham của con người Việt Nam lơn hơn các nước khác cái gì cũng muôn : NGON - BỔ - RẺ (Và chưa ai nói hàng này với giá 2 triệu mà xài 1 năm lỡ may hư thì em nghĩ củ cũng dư vốn rồi cụ ạ )

Đã được đổ xăng bởi ngocanh_102.
  6. cauutlaem

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    96
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    455 lít xăng

Tôi hỏi như thế nào là chính hãng. cứ như b thịnh nhân bán bảo là hàng china . đằng này các b còn bày đặt chính hãng này nọ.

7. cauutlaem

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    96
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    455 lít xăng

Thế tôi hỏi cụ. autocom xuất sứ chính hãng là ở đâu. nếu cụ bảo là china thì tôi nói làm gì. tôi chưa nói đến giá cả. đằng này bày đặt chính hãng này nọ.

8. Wanted

Xe Tăng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    392
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    4,120 lít xăng
    #8 Wanted, 22/9/13

Chào cụ đức !

Đây tôi nhập hàng từ đây ShenZhen Technology Co., LTD

Tôi sẽ sửa lại nguồn gốc xuất xứ rõ ràng . Cảm ơn cụ

Đã được đổ xăng bởi tandienotongocanh_102.
  9. linhautonet

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    62
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    95 lít xăng

Chào bác !

Có lẽ bác khá hiểu về cái Autocom này . Đây là sản phẩmchính hãng của Thụy Sĩ ủy thác cho đại lý France
    Gia bán tại Pháp http://www.obd-diagnostic.fr/cdp_pro.htm
    Còn nếu nói về thị trường Việt nói chung và số đông các nhà phân phối châu á . bao gồm taobao,alibaba, tmail , 1688 ... đều xuất xứ từ trung của . Hàng này em có mua về xài cách đây 2 năm (Hàng trung quốc) và có lẽ những sản phẩm bo mạch từ trung quốc làm tốt lắm và họ giám bảo hành 12 tháng thì giá cũng không quá 3 triệu (Nếu biết mua) còn không thì giá máy là 100usd + 19usd cho cáp xe hơi + 27 usd cho cáp xe tải. tổng giá cho sản phẩm 3 trong 1 chính xác khoảng gần 3.000.000 đồng

Đã được đổ xăng bởi tandienoto.
  10. longvongauto

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    2
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    121 lít xăng

Cụ chủ thớt và cụ cho em hỏi là phiên bản này là phiên bản cập nhật đến thời điểm nào ạ ?

11. linhautonet

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    62
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    95 lít xăng

Bẩm cụ đã hay đang xài bản nào ạ ! Bộ mới nhất autocom cdp + giá cũng khoảng đó thôi firmwave update đến 3-2013 . Nếu cụ đã xài thì vào đây download và kích hoạt http://www.autorepairmanuals.ws/f98...dp-cdp-adp186-sdp-13651/index9.html#post24969

12. hacola

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    19
    Mã lực:
    36
    Xăng dự trữ:
    269 lít xăng

Theo em thấy cái giá cụ đưa ra rất hấp dẫn, nhưng đây có lẽ giá của một shipper chưa thấy cụ đưa thông tin về chính sách bảo hành, chính sách hỗ trợ nâng cấp khi có phiên bản mới. Nếu với giá trên mà cụ thực hiện việc 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành và hỗ trợ update phiên bản đến khi các cracker không thể crack nổi nữa hoặc autocom.se không phát triển sản phẩm nữa thì chắc chắn 100% anh em diễn đàn sẽ ủng hộ cụ, còn cụ định bán hàng trên diễn đàn này như một shipper thì sẽ làm khó vì khi mua những thiết bị như thế này anh em rất cần sự giúp đỡ và chăm sóc về lâu dài để mọi người bỏ đồng tiền ra được sử dụng sao cho hiệu quả và không bị động.Vì đây là diễn đàn kỹ thuật nên hàng hóa bán trên này có đặc thù riêng giá rẻ hàng tốt chư chắc đã tốt cái quan trọng là phần hỗ trợ phía sau, nếu cụ bán giá tốt hỗ trợ tốt thì anh em trên diễn đàn sẽ ủng hộ cụ nhiệt tình.

13. Wanted

Xe Tăng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    392
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    4,120 lít xăng
    #13 Wanted, 22/9/13

Chào cụ !

Cảm ơn cụ đã quan tâm ! Hầu hết những sản phẩm đưa lên đây do chính em đã nhập về và đã từng có cơ hội dùng qua . Ngoài ra còn mang gửi xuống những anh em O-H khác đang hát rong tại các tỉnh như daklak , ninh bình , nghệ an, thanh hóa , Hà nội , Hà giang dùng qua (hỏi kỹ ý anh về chất lượng , hình thức hỗ trợ ) rồi bắt đầu mới tiến hành đưa hàng lên tuyệt đối không chơi kiểu tay không bắt giặc hoặc kiểu mang con bỏ chợ . Cũng không chơi kiểu mỗi người ném cho 1 cái giá trên trời .

Như tôi đã nói sản phẩm tôi đưa lên chỉ lời mỗi sản phẩm từ 100.000 - 1.000.000 và toàn bộ số tiền này đều được "trả công" cho những anh em hỗ trợ kỹ thuật về sản phẩm này . Bác cần đọc kỹ bài đầu tiên .

Nếu anh em nghĩ với tư cách cá nhân em không thể làm được hoặc đang cố dành thị trường thì có lẽ anh em sai rồi . Thật đau khi nghe tin mỗi lần anh em O-H mua trúng sản phẩm giá dưới đất mà bị hét trên trời hoặc tư vấn không đúng tính năng của nó(Cái này có lẽ nhiều anh em trên O-H đã bị uống thuốc rồi) . Diễn đàn là nơi trao đổi kỹ thuật và hầu hết những gương măt lên đây toàn là dân đang theo nghiệp kỹ thuật . Họ thực sự cần phải biết giá trị thực và tính năng thực của sản phẩm . Khi tôi đưa giá công khai tôi đã xác định và chấp nhận cảnh "nhận gạch đá" của nhiều anh em có ý khác . Nhưng nếu anh em trên diễn đàn khi nhập hàng về tôi cam kết rằng nếu bị lỗi tôi sẽ chịu trách nhiệm đứng ra gửi máy mang đi bảo hành cho anh em và sẽ cho anh mượn ngay bộ mà xưởng em đang xài .

Hầu hết những ngày qua rất nhiều anh em O-H mua hàng đã về tới tay bộ Techstream nhưng tôi chưa lấy tiền (hieucaosu,sơn toyota vũng tàu BQHauto...nguyenkhaauto) Mục đích là để anh em cảm nhận chất lượng và dịch vụ từ phía diễn đàn . Xin lưu ý rằng em đang làm việc cho công ty kỹ thuật Ô tô Việt Nam và đây là đơn vị quản lý webisite . Không ai ngu đến mức vì một vài đồng tiền lẻ mà mang ra đổi ngang với danh dự của diễn đàn. Tôi chỉ nhắn nhủ anh em một câu nếu không hài lòng cụ có thể gửi trả lại . Và nếu ai ở sài gòn có thể lên trựctiếp công ty để nhìn tận mắt sản phẩm .

Trân trọng cảm ơn cụ !

Đã được đổ xăng bởi thanha2phalaidat.
  14. huynhlong

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    95
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    5,909 lít xăng

Các bác phá giá bị mấy chú cò bóp rồi wanted ơi các bác cứ bình tĩnh các bác kia chụi chơi thì tự đặt hàng mà về chơi các bác o-h coi chừng bị kích động và ném đá để tìm ra nguồn hàng của mình

Đã được đổ xăng bởi phalaidat.
  15. minhcop

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    4
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    83 lít xăng
  16. hathele

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    291
    Mã lực:
    116
    Xăng dự trữ:
    100 lít xăng

Em không biết gì về mua bán có các cụ bên oto-hui bán hàng là em yên tâm

17. Wanted

Xe Tăng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    392
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    4,120 lít xăng
    #17 Wanted, 22/9/13

Báo đây luôn cụ nhé !

Trên đường link bên trên bác đưa ra có giá 395 usd giá ship nội địa về tới kho hàng trung của từ trang đó về quảng tây 600.000 . phí hàng về Việt Nam tổng máy này nặng 48kg x 60.000 =2.880.000
    Tổng giá :
    395 USD X 21.080 = 8.314.000
    Phí vận chuyển nội địa : 600.000
    Phí hàng về việt nam : 2.880.000
    Tổng tiền hang về đến Việt Nam = 11.794.000
    Gía trên là giá tôi không lấy 1 đồng nào của cụ!

Còn nếu cụ muốn di chậm từ 15-20 ngày em gửi đường tàu biển về giá vận chuyển chỉ khoảng 480.000 / 48 kg

Chú ý trong thùng hàng của nhà cụ có chất lỏng nên phải tách hàng chất lỏng ra khỏi thùng nhé . Em thấy thằng chủ nó chát với em như vậy nó gửi cho em cái hình tặng cụ

18. hacola

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    19
    Mã lực:
    36
    Xăng dự trữ:
    269 lít xăng

Chào cụ Wanted tôi thực sự khâm phục cụ với giá sản phẩm như của cụ đưa ra, tôi cũng đã ship một vài sản phẩm về giúp cho anh em nhưng giá hàng + phí chuyển phát nhanh rồi thuế Hải quan nữa thì khó có được giá tốt được như cụ(có lẽ tôi nhập chính ngạch). Giá của cụ phải nói là cực tốt rồi nhưng còn vấn đề tôi băn khoăn ở trên là vấn đề update các phiên bản về sau này, như tôi là dân IT thì chuyện cập nhật và crack không quá khó nhưng với anh em thợ thì phần lớn là chưa thạo công việc này, rất mong cụ hỗ trợ chu đáo cho anh em phần này. Tôi biết hiện nay trên diễn đàn đang tồn tại một số "Tượng đài" việc làm của cụ và một số anh em chính là một cuôc cách mạng lớn, tôi xin chúc cách mạng thành công và thắng lơi!

Xin trân trọng cảm ơn.

19. Wanted

Xe Tăng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    392
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    4,120 lít xăng

Chào cụ Hacola !

Cảm ơn cụ đã phúc đáp cho tôi ! Thưa cụ , thực sự khi đưa lên những thớt nhạy cảm như thế này bản thân em cũng rất lo lắng liệu rằng mình có hỗ trợ tốt cho anh em được hay không ? Nhưng sau khi anh em trong diễn đàn và công ty Kỹ thuật ô tô Việt Nam nhóm họp thì đều đồng ý với cách làm là công khai toàn bộ giá và quy trình nhập hàng .

Em xin chia sẻ đôi điều cùng cụ để anh em hiểu hơn động cơ thực hiện .

Thứ nhất : Sản phẩm em đưa lên thực sự không mang tính lợi nhuận sống còn cho công ty cũng như cá nhân (Nghề chính của em là hỗ trợ O-H trong mảng xe máy và điện tử và đây chính là nghề nuôi sống em)
    Thứ hai : Bên cạnh em có rất nhiều anh em tâm huyết của O-H đã đồng ý rút bớt công việc đủ thời gian để thử nghiệm sản phẩm cũng như hỗ trợ cho anh em trên diễn đàn về mảng kỹ thuật cũng như tư vấn chính xác về tính năng cũng như hình thức update ...
    Thứ ba : Nếu đem ra mua bán thì nó lại khác nhưng em đã thực hiện những giao dịch với các công ty đối tác tại trung quốc nhiều năm nay cùng với vốn tiếng hoa và trong công ty cũng có bộ phận xuất nhập khẩu nên những mặt hàng về tay anh em đều được hưởng đúng chính sách bảo hành trọn gói và gửi trả hàng một cách nhanh chóng (từ 3-7 ngày nếu không phải là hàng chất lỏng) . Không ai trên O-H hoặc thị trường máy chẩn đoán phủ nhận được thiên đường hàng trung quốc nhưng quả thật phải biết cách mua và tìm những đơn vị uy tín để có những sản phẩm thực sự tốt đến với anh em .
    Thứ 4 : Em nhập rẻ hơn những nơi khác bởi vì bên Quảng Tây công ty em có kho và hình thức vận chuyển chậm bên em chỉ lấy khách hàng 5-10k/1kg (10-15 ngày hàng về tận cảng)
    Thứ 5 : Như em đã nói ở trên cũng đến lúc anh em O-H cần được biết những thứ mình muốn tìm hiểu giá cả như thế nào và chất lượng ra sao . Còn nếu hỗ trợ về phần mềm như bác nói thì cũng xin chia sẻ bác là mỗi lần giao dịch đều có thương lượng rõ ràng về hình thức bảo hành và update Firmwave . Họ cũng không gian lận với mình bởi đằng sau mỗi đơn hàng đều có trọng tài (nếu có số lượng)
    Thứ 6 : Em sẵn sàng tư vấn rõ ràng cho anh em qua đường dây nóng về hình thức nhập hàng , ngày về , cũng như chi phí trọn gói . Mọi đơn hàng về đây em đều lưu dữ để gửi lại cho anh em

Thưa cụ !

Em không cố tình nhắm thẳng vào công ty hay cá nhân nào . Diễn đàn O-H cũng có một phần công lao xây dựng của em , Đến ngày hôm nay em có được rất nhiều anh em trên O-H cũng nhờ từ diễn đàn . Em trưởng thành lên cũng từ đây. EM CŨNG XIN LƯU Ý LẠI LẦN NỮA LÀ EM CHỈ THỰC HIỆN VIỆC BÁN HÀNG HAY NHẬP HÀNG CHO ANH EM TRÊN DIỄN ĐÀN O-H VÀ SẼ KHÔNG BÁN SẢN PHẨM RA BÊN NGOÀI .
    Bình thường không mua bán gì hết thì công việc của tụi em cũng được cụ KHOADONGLUC trả lương để thực hiện các việc thường ngày như : giúp đỡ anh em cài đặt phần mềm ,crack phần mềm , gửi tài liệu , hỗ trợ các vấn đề trên diễn đàn ...

Trân trọng!

Đã được đổ xăng bởi hungem, thichhochoi, y2kvybg1 tài xế khác.
  20. minhcop

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    4
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    83 lít xăng

e muốn cả sản phẩm này nữa http://www.obdchina.com/autel-electrical-system-diagnostics-powerscan-ps100-p-1708.html để tiết kiệm chi phí e muốn vận chuyển theo đường biển.Bác tính tông chi phí (mua hàng+phí vận chuyển) gúp em.Cảm ơn bác!