Đang tải...

Thông báo Nhiệm vụ của MOD (Ban điều hành) trong mục " Xe Du Lịch"

Thảo luận trong 'Thông tin hướng dẫn thành viên ô tô' bắt đầu bởi khoadongluc, 29/3/13.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,026
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    31,480 lít xăng
    Chào các bạn!
    Hiện tại diễn đàn ta đã có khá nhiều MOD đăng ký trong mục xe du lịch nhưng chưa họa động hiệu quả . Một phần là do bận rộn , một phần khác cũng chưa nắm bắt được tình hình công việc nên gặp khó khăn trong khi " thừa hành nhiệm vụ". Diễn đàn đang càng ngày càng phát triển về lượng thàn viên cũng như số "pan" bệnh tăng cao . Rất cần thiết để có nhiệm vụ cụ thể để anh em có thể hiểu rõ hơn công việc của mình . Toi xin phép được hướng dẫn như sau :

1. Khi đã đăng ký làm MOD khu vực nào thì đồng nghĩa bạn sẽ "chịu trách nhiệm" tại Khu vực đó . Nghĩa là bạn có quyền sửa bài , xóa bài , cảnh cáo , sửa tiêu đề , khóa tài khoản ...
    2. Hãy sử dụng chức năng "Theo dõi bào viết mới" để bạn có thể thấy ai đã vào trong " Nhà mình" làm gì , với ai, và như thế nào , để kip thời "ứng chiến" ( Ví dụ : khi có 1 bài viết mới bạn sẽ nhận được thông báo gửi vào mail hoặc bạn có thể vào thẳng chuyên mục để kiểm tra thủ công và cố gắng giúp đỡ thành viên trong khả năng có thể
    3. Trong quá trình công tác hoặc tham gia sửa chữa gặp một số Pan bệnh hay . Mong các bạn bớt chút thời gian để đưa lên cho anh em diễn đàn tham khảo . Nếu có thêm hình ảnh minh họa thì quá tốt .
    4. Các bạn là Mod đồng nghĩa với việc các bạn được hỗ trợ tất cả các tài liệu hiện có trong diễn đàn để phục vụ cho công việc . Hãy PM cho tôi nếu các bạn cần
    5. Mặc định vào ngày 05 hàng tháng các bạn sẽ nhận được 2000 Điểm thưởng
    6. Khi có việc phải đi công tác hay quá bận xin hãy viết đơn xin phép gửi tại đây để cho diễn đàn kịp thời có sự phân bổ.
    7. Chịu khó nhắc nhở thành viên khi viết bài không dấu (nếu cố tình viết tiếp các bạ có thể khóa tài khoản)

Rất mong các bạn, mỗi người một tay chung sức để có một diễn đàn chất lượng !

Trân trọng !

Đã được đổ xăng bởi thanhthe_2015.
  2. boyhaiphong_86

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1,016
    Mã lực:
    616
    Xăng dự trữ:
    107 lít xăng
    ái này hay quá. trong thời gian vừa qua em không có máy tính nên không vào diễn đàn được thường xuyên,em mong mọi người thông cảm.hôm nay em lấy máy về rồi nên sẽ lại vào thường xuyên như trước.
    từ ngày được phân công làm Mod trong mục xe du lịch,thực sự em cũng chưa hiểu mình nên làm những gì,các bác bảo cứ nhận đi rồi mọi người sẽ giúp đỡ,nhưng em cũng không tìm thấy có ở đâu ghi cụ thể công việc của Mod.(ở đây em chỉ tìm nhiệm vụ để thục hiện cho tốt chứ em không quan tâm nhiều đến quyền lợi),nhưng cũng chỉ tìm thấy nói chung chung thôi.theo hướng dẫn em kiểm tra lại các chức năng của mình thì không thấy có (hoặc là em chưa biets nó nằm đâu) những chức năng của Mod . em vào trong danh sách phân luồng quản lý thì cũng không thấy tên Boyhaiphong trong danh sách các Mod trên diễn đàn...em cảm thấy hình như mình giống như Hữu danh vô thực vậy nên thú thật em cũng có cảm giác gì đó không vui,nên cũng không mặn mà với nó lắm...
    Có lẽ những thắc mắc của em là do em chưa biết tìm hiểu và sử dụng quyền lợi và nghĩa vụ của mình.đây là khuyết điểm nên em sẽ tìm hiểu nhiều thêm mong mọi người giúp đỡ ah.hôm nay thấy bài viết này của ADMIN em cảm thấy trong thời gian qua mình thiếu xót nhiều quá.từ nay em sẽ cố gắng hơn để hoàn thành tốt hơn nhiệm vụ của mình. :):):):)

3. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,026
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    31,480 lít xăng
    Bác yên tâm tối nay em sẽ làm cái cẩm nang hướng dẫn cho MOD cho anh em ạ !