nhờ các bác tư vấn dùm e điều hòa cá mập

duytung1988
Bình luận: 32Lượt xem: 3,195

antrungan

Tài xế O-H
vâng. đã thấy câu phía dưới của bác chủ nói xe chạy chế hòa khí rồi. nếu lúc đầu bác ấy nói rõ thì đỡ mất công rồi.
Ban-xe-Toyota-Hiace-2015-moi-Co-nhieu-mau-Co-xe-giao-ngay-Toyota-Hiace-2-7-moi-2015.jpg

chỗ em gọi con này là mập đầu lợn ,

còn em này gọi là mập bình thường bác ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
vâng. đã thấy câu phía dưới của bác chủ nói xe chạy chế hòa khí rồi. nếu lúc đầu bác ấy nói rõ thì đỡ mất công rồi.
Quan trọng gì đâu, bác! Cái chính là thông qua việc chém qua chém lại như thế, mọi người biết thêm nhiều hơn, bác ạ. Như thế, tuy hơi loãng 1 tý, nhưng là tốt, là có ích mà

duytung1988

Tài xế O-H
THƯA CÁC BÁC CUỐI CÙNG E NÓ ĐÃ TÌM RA BỆNH RÙI E THAY LẠI HAI VAN TIẾT LƯU CỦA HAI GIÀN LẠNH LÀ OK Ạ ...VAN LÚC ĐẦU CỦA XE LÀ VAN MADE IN THÁI LAN ..SAU E THAY 2 CAÍ VAN NHẬT VÀO LÀ OK CÁC BÁC Ạ

Vam.loc.dau

Tài xế O-H
Trước e cũng bị một con như vậy. Loanh quanh thêm dầu , lạp gas lại các kiểu mà ko dc. Về sau e có nhờ một anh chuyên điều hòa dòng này thì anh bảo lắp ngược dàn nóng. Ông đổi lại phát là mát ngay. Nhưng e ròm cái dàn đó cải hai đầu đều giống nhau, ko khác j ốc nhái lắp lẫn dc hết. Cụ chủ thớt đổi lại thử xem

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Trước e cũng bị một con như vậy. Loanh quanh thêm dầu , lạp gas lại các kiểu mà ko dc. Về sau e có nhờ một anh chuyên điều hòa dòng này thì anh bảo lắp ngược dàn nóng. Ông đổi lại phát là mát ngay. Nhưng e ròm cái dàn đó cải hai đầu đều giống nhau, ko khác j ốc nhái lắp lẫn dc hết. Cụ chủ thớt đổi lại thử xem
Chắc đồ chế thì mới lắp ngược được, chứ đồ nguyên bản lắp ngược thì khó hơn lắp đúng nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên