Đang tải...

Nhờ các cụ chỉ cách thay đổi điểm đặt

Thảo luận trong 'Xăng cộ' bắt đầu bởi dangqtuan, 24/12/14.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. dangqtuan

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    39
    Mã lực:
    41
    Xăng dự trữ:
    3,748 lít xăng
    Kính chào các cụ, em đăng tài liệu lên diễn đàn không nhiều nhưng vì đăng đã lâu, và trước đây em có đặt điểm download. Giờ đây em muốn hạ điểm download xuống để tài liệu của mình được phổ biến hơn nhưng không biết up lại link như thế nào. Đã có bài viết của em bị lỗi, người tải bị yêu cầu password nên em đã sửa lại bằng cách xóa data cũ và up lại data mới, kết quả là em bị trừ gần hết số xăng em có. Vậy nên giờ em không dám sửa nữa, nhờ các cụ hướng dẫn cho em cách up lại link mới mà không bị trừ điểm với ạ. Cảm ơn các cụ nhiều.

Đã được đổ xăng bởi nguyendzzung, buidinhduong, Phạm Vỵ1 tài xế khác.
  2. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,021
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    30,865 lít xăng
    Chào cụ !

Cụ có thể đăng lại loạt bài của cụ . Nếu bài nào bị hư link cụ có thể sửa link bằng cách chọn vào nút "sửa" dưới mỗi bài viết . Và sau khi nhấn vào nút "sửa" sẽ có cửa sổ bật ra cụ chọn vào tab "Thêm tuỳ chọn" Sau đó cụ có thể sử dụng chức năng "đính kèm" để đưa tài liệu lên .

Cụ lưu ý : Cơ chế đưa tài liệu lên hiện nay hơi khác xưa một chút . Cụ hãy upload lên trang data.oto-hui.com sau đó copy link download và bỏ vào tập tin .txt sau đó đưa lên diễn đàn theo diện đính kèm .

Cụ có thể sửa lại số điểm của mình theo hình bên dưới :

Đã được đổ xăng bởi KingLove, nguyendzzung, mobilest4 tài xế khác.