Nhờ giúp đỡ

hoahao
Bình luận: 9Lượt xem: 1,369

hoangkhoa

Tài xế O-H
chào tất cả các bác..em mấy hôm nay gặp mấy xe huyndai hỏng điện thấy bảng cầu chì toàn tiếng hàn..tiếng anh thì em còn biết chút xíu chứ tiếng hàn thì bó tay.có bác nào có từ điển tiếng hàn món này cho em xin it nhỉ..
cụ hỏi tiêng hàn e hơi khó cho anh em rui.

thandaiquanlam

Tài xế O-H
chào tất cả các bác..em mấy hôm nay gặp mấy xe huyndai hỏng điện thấy bảng cầu chì toàn tiếng hàn..tiếng anh thì em còn biết chút xíu chứ tiếng hàn thì bó tay.có bác nào có từ điển tiếng hàn món này cho em xin it nhỉ..
cụ gặp 5 chân hả =))...tiếng hàn thì cụ cứ vào trường đại học học đi...câu hỏi khó nhất mà tôi từng đọc.~.~

baolinh2012

Tài xế O-H
cụ tìm sơ đồ điện là biết ngay hệ thống điện cầu chì thui

cocacola

Tài xế O-H
Tiếng hàn thì lên google cũng khó đấy biết viết chữ kiểu gì.mình làm chắc cũng quanh đi quẩn lại là xinhan,đèn còi,gạt mưa phải không bác.em chém thế này nhé làm mãi thì quen thôi có cái xe huyndai nào vào cháy cái cầu chì thôi chẳng hạn thây cầu chì xong tranh thủ khám phá tí .1 ví dụ nhé :bật đèn pha lên sau đó rút các role ra rút cái nào ra mà đèn tắt thì là role của cái đó lần lượt với các mạch khác .vài lần là bác nhớ thôi mà.còn cầu chì nhớ đâu đầu lắm dùng đèn thử cái nào cháy thì thay thôi.:p

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên