Nhờ tư vấn van tiết lưu BMW 745LI

B
Bình luận: 5Lượt xem: 1,031

baotohalong62

Tài xế O-H
Chào các bạn mình đang làm điều hòa con BMW 745 LI đang bị mắc vấn đề van tiết lưu.Có bạn nào đã làm về xe này tư vấn giúp mình .lần đầu mình làm xe này lốc ,giàn nóng ok còn mỗi van tiết lưu mình nén hơi vào đường phin lọc .không thấy hơi đẩy ra đường ống về lốc như các xe khác.nếu phải tháo táp lô kt van thì (tết rồi) nhở các bạn tư vấn giép mình .mình xin cảm ơn nhiều ...Chúc các bạn ăn tết vui vẻ mạnh khỏe.

moivaonghe123

Tài xế O-H
Chào các bạn mình đang làm điều hòa con BMW 745 LI đang bị mắc vấn đề van tiết lưu.Có bạn nào đã làm về xe này tư vấn giúp mình .lần đầu mình làm xe này lốc ,giàn nóng ok còn mỗi van tiết lưu mình nén hơi vào đường phin lọc .không thấy hơi đẩy ra đường ống về lốc như các xe khác.nếu phải tháo táp lô kt van thì (tết rồi) nhở các bạn tư vấn giép mình .mình xin cảm ơn nhiều ...Chúc các bạn ăn tết vui vẻ mạnh khỏe.
lúc e nó vào có bệnh gì vậy bác

baotohalong62

Tài xế O-H
lúc e nó vào có bệnh gì vậy bác
Khi xe vào xưởng bị hỏng lốc quạt gói không chạy phá két mát.Mình đã thay két mát ,thấy lốc thay giàn nóng .còn van tiết lưu muốn kiểm tra ,khi tháo giàn nóng dầu vẫn sạch mình muốn thông đường ống mà không tháo giàn lạnh.khi mình nén hơi vào đường phin lọc về giàn lạnh không tháy hơi thoát ra đường hồi về lốc>không biết có phải tắc van tiết lưu hay không.Bạn nào đã tháo giàn lạnh xe này giúp mình van tiết lưu có giống xe thông thường không (một dâu,hái dâu hay van vuông) nguyên lí hoạt động nhưthế nào..nếu phải tháo táp lô chắc mình phải dừng xe qua tết mới làm tiếp nhờ các bạn giúp mình .Mình xin cảm ơn

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
anh ơi vẫn vuông hai dàn lạnh anh ah xe có hiện tượng gì anh ơi
anh nén bên hạ áp ấy em lam loại này cũng nhiều mà chưa nén cao áp bao giờ
còn tháo ra giàn sạch lọc sạch thì khỏi súc bên trong anh ah đổ hết dầu trong lốc và súc giàn nóng anh đổ 150 cc dầu mới vào hệ thống
súc giàn ko tháo van chuyện đó là không thể .
con này có giàn sau nữa cho dung dịch vào hệ thống súc ko tháo van là toi toàn thành phố luôn chúc anh thành công .

baotohalong62

Tài xế O-H
anh ơi vẫn vuông hai dàn lạnh anh ah xe có hiện tượng gì anh ơi
anh nén bên hạ áp ấy em lam loại này cũng nhiều mà chưa nén cao áp bao giờ
còn tháo ra giàn sạch lọc sạch thì khỏi súc bên trong anh ah đổ hết dầu trong lốc và súc giàn nóng anh đổ 150 cc dầu mới vào hệ thống
súc giàn ko tháo van chuyện đó là không thể .
con này có giàn sau nữa cho dung dịch vào hệ thống súc ko tháo van là toi toàn thành phố luôn chúc anh thành công .
Trọng ah anh cảm ơn em năm mới chúc Em cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe hạnh phúc .Con BMW ấy OK rồi nó vật anh mấy ngày trước tết.Hôm nào em khai xuân.Hôm qua anh khai xuân rồi .Năm mới Xin chúc tất cả anh em nhà O-H mạnh khỏe đoàn kết vạn sự như ý

bachdong

Tài xế O-H
Trọng ah anh cảm ơn em năm mới chúc Em cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe hạnh phúc .Con BMW ấy OK rồi nó vật anh mấy ngày trước tết.Hôm nào em khai xuân.Hôm qua anh khai xuân rồi .Năm mới Xin chúc tất cả anh em nhà O-H mạnh khỏe đoàn kết vạn sự như ý
Cụ làm những gì share ae còn biết chứ :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên