Nissan navara cần các cụ giúp

vietnhatauto11
Bình luận: 72Lượt xem: 16,793

nghja

Tài xế O-H

ga_auto37

Tài xế O-H
Cho tôi hoi bác?? Bác kiểm tra van scv thế nào mà biết ngon? Rooof cảm biến áp suât.nhiệt độ cụ kiểm tra như thế nao?? Cụ đã kiểm tra áp bơm cao áp bằng đồng hồ riêng ra chưa??cụ kiem tra áp bơm tiếp vận trong thùng chưa??

vietnhatauto11

Tài xế O-H
Cho tôi hoi bác?? Bác kiểm tra van scv thế nào mà biết ngon? Rooof cảm biến áp suât.nhiệt độ cụ kiểm tra như thế nao?? Cụ đã kiểm tra áp bơm cao áp bằng đồng hồ riêng ra chưa??cụ kiem tra áp bơm tiếp vận trong thùng chưa??
Kính cụ là nhà cháu đổi hẳn một xe đang ngon lành sang rồi ạ. Con này k có bơm tiếp vận nhé

dangnhan

Tài xế O-H
Bẩm các cụ nhà cháu cá e navara báo check. Cắm máy báo lỗi P1275. Nhà cháu đẫ kiểm tra con van trên bơm vẫn ngon lành. Điện áp xuống van vẫn 12v bình thường. Cam biến nhiệt độ dầu trên bơm vẫn bình thường. Nhà cháu thử rút van, cảm biến nhiêyj độ dầu trên bơm, rút cảm biến áp suất rain ra thì vẫn báo lỗi bt. MãP1275 nhà cháu xoá k được. Xe để nguội ga kịch vòng tua chỉ hơn 2000. Xong lên dần khi máy đã nóng. Khi nóng máy ga lên 3500-4000 vòng. Xin các cụ chỉ giúp ạ
Chào cụ !
Em có cái này cụ tham khảo nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên