nubira3 lúc dể nổ lúc khó nổ

D
Bình luận: 7Lượt xem: 900

dalat-garataitri

Tài xế O-H
ấn tí ạ

hôm nay xưởng mình có tiếp một e nubira3 tình trạng xe là thế này.mời mấy bác chém tí.lúc chạy bình thường đề phát nổ,đề nguội chừng 30 chục phút.đề lại khó nổ.để tới sáng mai đề phát nổ ngay.tes thì ko thấy lỗi gì hết.đãthay thử mobin,map,bù ga.hộp đen.xin hỏi có bác nào gặp rồi xin tư vấn tí ạ.

tandienoto

Tài xế O-H
ấn tí ạ

hôm nay xưởng mình có tiếp một e nubira3 tình trạng xe là thế này.mời mấy bác chém tí.lúc chạy bình thường đề phát nổ,đề nguội chừng 30 chục phút.đề lại khó nổ.để tới sáng mai đề phát nổ ngay.tes thì ko thấy lỗi gì hết.đãthay thử mobin,map,bù ga.hộp đen.xin hỏi có bác nào gặp rồi xin tư vấn tí ạ.
nubira có vít chỉnh xăng có 3 dây vào ,dây giữa khoảng 1.8v

quachvancuong

Tài xế O-H
ấn tí ạ

theo mình bạn nên xuất mã lỗi obd1 đi
tắt máy nối chân A -B với ổ rắc 12 chân. nối chân 6 với mát với ổ 16 chân
rồi bật on khóa điện đọc đèn mil . Vâng đèn mil xem là mã bao nhiêu , mình tra hộ cho ,mình thì đang nghiêng về mấy cái lọc lõi, khe hở nhiệt, dòng này rất hay hỏng bô bin và hộp, bô bin bạn đã thử oy như vậy cứ xuất lỗi đi nhaTUKYOTOHUI

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên