Ổ chìa khóa cơ hunhdai tucson

A
Bình luận: 6Lượt xem: 1,225

lynhan

Tài xế O-H
Ðề: Ổ chìa khóa cơ hunhdai tucson

Bác tham khảo 2lick e gủi ạ ý bác hỏi chìa cơ nó ở đâu ạ nó nằm ở cụm chìa khiển đấy bác xem lại đi mà trên đồng hồ có báo đèn j khi nổ dc máy rồi và lúc k nổ dc thì.trên đồng hồ có đèn j sáng k ạ bác nói thêm thông tin đi

ford-kia

Tài xế O-H

Bác phải nói kĩ hơn xem sao xe đời bao nhiêu,chạy được bao nhiêu vạn rồi.Dòng smatkey thì không có ổ khóa nó sẻ có một lỗ cấm,để đúc nguyên chìa điều khiển vào để đề nổ khi chìa hết pin.lổ này không phải để xạc từ đâu nha máy bác đừng nhằm mà cứ cấm vào cho nó xạc không được đâu,bác kiểm tra dùm em công tắc bàn đạp chân phanh vì hệ thống khởi đọng statop phải thông qua chú này thì động cơ mới khởi động đươc.Lau ngày tiếp điểm sẽ bị cháy và khó khởi động 3 đến 40N Km nên thay thế là vửa ,lúc khó khở đọng thì bạn đút cụm chìa khóa vào khe cấm chìa đạp bàn đạp phanh nhấn dữ nút statop trong khoảng 10đến 20giay xe sẽ khởi động trở lại cách này chống cháy thôi nhé

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên

Chào các cụ, tình hình là em đang gặp 1 em Hyundai Tucson, dùng smart key, lúc đề được, lúc đề không được, rất chập chờn. Các cụ cho em hỏi dòng xe này có lỗ cắm chìa cơ đề nổ không ạ?
Các ban cho hỏi ổ chìa khó cơ cua hunhdai túcon ở đâu ?
Lỗ cắm chìa cơ chỉ sử dụng khi hết pin Remote thôi.Con của cụ Remote có điều khiển được không ạ?Lúc đề được lúc không ,vậy lúc không đề được ấn nút Start/Stop 2 lần có thấy đèn tap-lo sáng đủ không ạ?Nếu có thì kiểm tra lại công tắc chân phanh ,ấn nút S/S lần 2 giữ khoảng >10s để kích hoạt chế độ nổ dự phòng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên