[O-H] Đồ án vi điều khiển_Cảm biến vị trí bướm ga hiển thị led 7 đoạn

thanhthongdt
Bình luận: 8Lượt xem: 1,456

thanhthongdt

Tài xế O-H
đồ án vi điều khiển_lập trình điều khiển cảm biến vị trí bướm ga hiển thị bằng led 7 đoạn

T

trantrungc4

Khách
Chú chụp ảnh Protues đưa lên nà, kết bạn với anh chú :)

phanminhnhat

Học việc
Nhìn lại mấy đồ án này nhớ thầy Thái quá!!!
Em nghe nói mấy năm sau này do sinh viên yêu cầu nên BKĐN không làm đồ án vi điều khiển nữa mà chuyển qua làm đồ án điện thân xe phải không các bác???
Nếu thế thì quá tiếc cho một môn học hay

T

trantrungc4

Khách
Cụ nghe đâu ra cái tin HOT thế :)) . Nhà cháu vẫn làm bình thường đó thôi, Mr Thái vẫn nhiệt tình như xưa, vẫn sớm trưa kêu gọi anh em học điện để vô Trường Hải :dl . Chắc cụ cũng nghe câu này quen quen nhỉ =))

phanminhnhat

Học việc
Cụ nghe đâu ra cái tin HOT thế :)) . Nhà cháu vẫn làm bình thường đó thôi, Mr Thái vẫn nhiệt tình như xưa, vẫn sớm trưa kêu gọi anh em học điện để vô Trường Hải :dl . Chắc cụ cũng nghe câu này quen quen nhỉ =))

Thế à, chắc là bên liên thông mới có chuyện đó :D
Trường Hải có tuyển KTV điện ôtô hả cụ? Thấy mấy thằng bạn cùng lớp vô toàn trở thành tư vấn bán hàng :22:

T

trantrungc4

Khách
Nói ra cũng đáng hổ thẹn, trường mình thầy giỏi không thiếu mà sao trò ra trường mỗi khóa chỉ có vài người làm đúng nghành, còn lại làm có liên quan đến nghành như bán xe,bảo hiểm xe cũng là may rồi =))=))

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Thế à, chắc là bên liên thông mới có chuyện đó :D
Trường Hải có tuyển KTV điện ôtô hả cụ? Thấy mấy thằng bạn cùng lớp vô toàn trở thành tư vấn bán hàng :22:
trong nay bên bảo trì vọc cũng đã lắm Nhật, bảo trì máy cnc toàn board là board, hệ thống nhúng ED, cả động cơ nhiệt, tụi nó hay dùng s7-200, pic hơn. cũng thú vị lắm.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên