Đăng ký giao lưu gặp mặt thường niên cộng đồng Ô tô phía Bắc năm 2012

kia_service
Bình luận: 99Lượt xem: 9,309
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

namtv

Tài xế O-H
Em trêu cụ tí cho vui mà :D

MOng sớm được gặp cụ

Chúc cụ thành công và cố gắng nhiều hơn nữa trong công việc sắp tới ạ!

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
sao cụ tò vò lại nói em thế...:2: hic (xe em đang chạy thử)
lần trước các cụ tung hoành HN, em đang thi học kỳ có để ý gì đâu, thế nên mới không có áo.lần này cụ KIA nhắn cái em đăng ký liền.
Hờ ,thêm bạn nhậu mà cụ ,có khi xỉn oánh nhau biêu đầu ấy chứ.May quá cụ đọc tin của em.Em đang cố hình dung diện mạo cụ để hôm này gặp xem em có biết tưởng tượng không.
Mấy đợt thanh lọc vừa rồi nhiều Mod ra đi quá ,nên bây giờ có Mod thử nghiệm cụ ạ.Đánh giá sự cố gắng trong 3 tháng.Chúc cụ mãi giữ được màu nick Blue.

sirduyduc

Tài xế O-H
Em trêu cụ tí cho vui mà :D

MOng sớm được gặp cụ

Chúc cụ thành công và cố gắng nhiều hơn nữa trong công việc sắp tới ạ!

Hờ ,thêm bạn nhậu mà cụ ,có khi xỉn oánh nhau biêu đầu ấy chứ.May quá cụ đọc tin của em.Em đang cố hình dung diện mạo cụ để hôm này gặp xem em có biết tưởng tượng không.
Mấy đợt thanh lọc vừa rồi nhiều Mod ra đi quá ,nên bây giờ có Mod thử nghiệm cụ ạ.Đánh giá sự cố gắng trong 3 tháng.Chúc cụ mãi giữ được màu nick Blue.
cảm ơn 2 cụ!cũng cố học hỏi các cụ đấy ạ!
chắc sờ vít lại tưởng tượng xem em có nghiện thuốc lào không chứ gì????....:3:

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
e có thằng bạn thân muốn đi cùng.vậy chi phí tính như nào hôm đó gặp mặt các cụ nói cho e biết nhé!
Ánh ko cần rủ cũng lên ,tên đó mà ăn uống nhậu nhẹt giấu được hắn hơi khó.Cụ cứ yên tâm.
Bạn có 2 trường hợp:Một là khách mời của bác thì có thể Free ,2 là như thành viên tham dự bình thường.Bác thấy rơi vào trường hợp nào thì BTC ứng với trường hợp đó.

PNTQ

Tài xế O-H
mấy cụ đúng là "cú mậy":)) vụ ọp ẹp to như cái đình như vầy mà im như thóc trong bồ vậy ? trả thấy cụ nào ới em một tiếng ? cụ hiếu chỉ lo việc tán gái, còn cụ đức thì chỉ lo làm sao tìm được chỗ ngủ cùng con cái nhà người ta :)) , hẹn các cụ sáng 26 này có mặt tại HN

NDC

Tài xế O-H
là dịp để anh em gặp gỡ giao lưu chia sẻ tăng thêm tình đoàn kết, rất ý nghĩa. Các cụ cho em đăng ký 1 chân với nhé.
NDC
dt 0979158098

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Xời ơi là xời ,đát ơi là đát.Có cụ PNTQ và Lacky đăng ký em không cứ ngỡ đang mơ.Vui quá đi mất.Cụ NDC sắp vỡ đê mà cũng bớt thời gian chung vui với anh em.Off lần này có dấu hiệu thành công ngoài dự kiến.:105::105::105:

sirduyduc

Tài xế O-H
các cụ cho em đăng ký thêm một suất nữa là 2 suất nhé.
có ông "cụ em" cũng ham vui,em rủ đi luôn. nick O-H của cụ ấy là conbimbip2812
tối 25 em xin nộp cả 2 suất cho cụ thanhthe ạ!

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Ai zà! Mới có từ tối qua đến giờ mà đông vui quá! Tình hình tiến triển ngoài dự kiến! Cứ tưởng lên kế hoạch gấp quá nên ít người! Các cụ ham vui quá đấy! :)) :)) :)) .
Mà các cụ bớt chút thời gian để đúng 18h30 có mặt tại nhà nghỉ để anh em xuất phát đi đọ tửu, đọ bò húc , đọ nước lọc nha! :)) :)) :)) . Chứ đừng đến lúc cuộc vui đã đi về cuối tàn là hết rượu, hết bò húc, hết nước lọc mà đọ đấy nhé! :))

mr.tung.oto

Tài xế O-H
vui qua giờ em mới có thể ngồi vào cái máy vô điễn đàn .mấy ngày nay em tối mày tối mũi .ngày làm hết h làm đi học rảnh lúc nào phải bế con cho vợ huhuhu...chắng có thời gian ôm con vợ 2 này ạ!khó nghĩ quá các cụ ah! em rất muốn đi nhưng sợ không thể đi được ạ!em mà đi vợ con em ở nhà một mình không ai chông con kun nhà em .mong các cụ thông cảm cho em ạ! có cụ thanhthe_2015 và cụ hieudienlanh gọi điện thông báo toàn anh em thân tình với nhau ,em không đi được em áy náy quá ạ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên