Đang tải...

IUH Oto5 chú ý đăng kí tín chỉ học kì I năm thứ II

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi sat_thu_so_1, 21/5/10.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. acc_oto05

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    64 lít xăng
    Bác sat_thu ơi!Nghe nói mấy bác định đăng kí học sức bền vật liệu trong học kì tới à.Bác cho ae bik mã số học phần đi bác nào muốn học thì đăng kí zô học chung cho zui.

2. acc_oto05

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    64 lít xăng
    Sao cả năm ngoái tới giờ phòng đạo tạo ko khi nào mở lớp vẽ kỹ thuật cho khối chuyên ngành cơ khí hết zậy kà.Mấy bác zô đăng ký học phần tra lại cả năm trước thì thấy liền a.Bác nào có liên lạc zới thầy chủ nhiệm thì hỏi thử xem sao.Ko bik đến học kỳ 2 năm sao có mở lớp vẽ kỹ thuật nữa ko?Hazzzzzzzzzzzzzzzzzzz:37:

3. nhatdiakemao

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    306 lít xăng
    cac bac a sao cac lop khac dang ky duoc ve ky thuat roi ma minh khong dang ky duoc

4. sat_thu_so_1

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    138 lít xăng
    Theo thông tin chưa chính thức thì hình như đổi niên giám.
    Nên các môn vẽ kĩ thuật, dung sai và kĩ thuật đo sẽ không có trong học kì này.
    Các pác đăng kí môn kĩ thuật điện thêm vào, nếu cần thì học sức bền, tuy khó nhưng cuối cùng gì cũng phái học, đừng để sau này học dồn nhiều môn khó thì khổ . môn nào thấy học ổn thì đăng kí. định đăng kí sức bền nhưng hết lớp mất, hic, ko biết đăng kí đc ko đây.