Pan độc xe Toyota Innova!

L
Bình luận: 64Lượt xem: 9,106

trinhtruong86

Tài xế O-H
voi cac trieu chung nhu tren 100% he thong nhien lieu xe ban co van de
ban can phai kiem tra
- loc xang bao gom loc tho nam o binh xang va loc tinh
kiem tra bom nhien lieu thong qua ap suat nhien lieu
- sau la kiem tra kim fun co bi tac hay ko
-noi thi don gian nhung lam kha phuc tap va can mot so dung cu ban nen den gara tin cay hoac vao hang de kiem tra de co phuong an sua chua toi uu nhat
chuc ban thanh cong !

jindobang

Tài xế O-H
em đang chạy chiếc innova . xe đang chạy tự nhiên lịm ga và tắt máy. đề lại thì không được, nhưng để hồi lâu đề lại thì được. bị nhiều lần rồi. bác , nào có kinh nghiệm giúp em với .:105:

bác súc rửa lại thùng nhiên liệu và thay cái lọc xăng mới đi nha. khả năng có cặn bẩn ở thùng nhiên liệu, tắc ở phần bơm xăng và lọc xăng.

tringuyen

Tài xế O-H
pan này có ji mà độc, bác đề lại nổ chạy dc bao lâu thì bị nữa, tháo cụm bơm xăng xuống coi là lụm liền.:D

anhnv_2411

Don't give up
Lúc chết máy đề lại có nổ không, nếu không nổ kiểm tra ngay tại thời điểm đó nhiên liệu và lửa xem thế nào sơ bộ là như thế, còn tiếp theo nhờ đến máy chẩn đoán

anhbinhpro

O-H Daklak
Nguyên nhân bệnh của xe bác là lúc nguội thì đề nổ bình thường ,chạy được một lúc thì tự nhiên lịm ga và chết máy khi bơm xăng nóng ,và chờ một lúc bơm xăng nguội lại bác lại đề nổ và chạy được một thời gian lại bị tiếp đúng không,bệnh đó cụ thay bơm xăng cho em

auto.is250c

Tài xế O-H
em đang chạy chiếc innova . xe đang chạy tự nhiên lịm ga và tắt máy. đề lại thì không được, nhưng để hồi lâu đề lại thì được. bị nhiều lần rồi. bác , nào có kinh nghiệm giúp em với .:105:

bác đề lại chậy đưoc bao lâu ợ < km ?>bác đo lại áp xuât săng cho em ợ tù khi nổ mấy tớ khi nó chết áp xuất khi chết là bao nhiêu nếu < dưới 1kpa >thay bơm xăng ôk

vietdan

Tài xế O-H
ngoài đường nhiên liệu cụ hãy chú ý đến hệ thống đánh lửa nhé, em nghi máy em bobin đánh lửa
chúc xe của bác mau lành bệnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên