Pan độc xe Toyota Innova!

L
Bình luận: 64Lượt xem: 9,081

oto16ahn

Tài xế O-H
Ðề: Pan độc xe Toyota Innova!

Pan này em gặp đúng đợt offline OH vừa rồi .thay 4 bobin là hết bệnh .lúc lim ga cụ check lỗi sẽ có lỗi Map sensor.

thkc

Tài xế O-H

Bệnh của cụ nằm ở bơm xăng nhé.cụ thay bơm xăng đi đảm bảo hết bệnh 100%

minhnhuan

Tài xế O-H

Thay mới bơm xăng là ok
nhưng theo em bác lên chế một bơm xăng mới có áp suất cao hơn sẽ làm tăng tuổi thọ bơm xăng hơn

kuhieu

Tài xế O-H

Lúc nó toi .. cắm máy tính vào xem nó báo ntn...
Lỗi thông thường nằm ở đường nhiên liệu & cao áp oánh lửa .. thực tế phải kiểm tra thật kỹ mới nói được ...

cụ ơi đang chạy lịm máy và chết thì chỉ phần nhiên liệu thôi nếu về điện thì máy sẽ chết ngay lập tức chứ không lịm rồi mới chết đâu

TRAIMIENTRUNG

Tài xế O-H
bác cho ít thông tin quá . nhưng em cũng xin chém , bác kiểm tra lại nhiên liệu đi đặc biệt là bơm xăng . thứ 2 là boobin thứ 3 củ đề nhé . bác cho thêm thông tin đã làm những gì rồi thì anh em mới có í kiến đươc nhé

tuandienvbhp

Tài xế O-H
em đang chạy chiếc innova . xe đang chạy tự nhiên lịm ga và tắt máy. đề lại thì không được, nhưng để hồi lâu đề lại thì được. bị nhiều lần rồi. bác , nào có kinh nghiệm giúp em với .:105:
pan này không có gì độc đâu bác à dòng inova chuyên môn bị bơm xăng ( gây ra hiện tượng này bác à) bác cứ bơm xăng vệ sinh lọc cho em là ok thui

hoat_KIA

Tài xế O-H
voi cac trieu chung nhu tren 100% he thong nhien lieu xe ban co van de
ban can phai kiem tra
- loc xang bao gom loc tho nam o binh xang va loc tinh
kiem tra bom nhien lieu thong qua ap suat nhien lieu
- sau la kiem tra kim fun co bi tac hay ko
-noi thi don gian nhung lam kha phuc tap va can mot so dung cu ban nen den gara tin cay hoac vao hang de kiem tra de co phuong an sua chua toi uu nhat
chuc ban thanh cong !
Cụ cho cháu xin 500 " Chữ Có Giấu"

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên