Pan hộp số xe nâng 5T-KOMASU

T
Bình luận: 4Lượt xem: 1,132

tungconbk

Tài xế O-H
Bẩm các cụ.
Bên e có con xe nâng 5T-KOMATSU (FD50AT-7) - số tự động
Hiên tại bị sôi dầu hộp số, chạy rất ỳ, đạp căng ga nhưng xe vận chạy rất chậm.
Em đã kiểm tra phần số, lá côn, lá thép, bánh răng hộp số bình thường, bơm dầu hộp số, van điều khiển số, lọc dầu hộp số thay mới tuy nhiên tình hình vẫn vậy.
Cụ nào có cao kiến giúp đỡ e con này phát ạ!

hoannbk

Tài xế O-H
thế sáng ra trước khi sôi dầu máy làm việc bình thường không cụ? nếu bình thường thì kiểm tra phần giải nhiệt dầu hộp số xem như nào.

hpvnplayboy

Tài xế O-H
Bẩm các cụ.
Em đã kiểm tra phần số, lá côn, lá thép, bánh răng hộp số bình thường, bơm dầu hộp số, van điều khiển số, lọc dầu hộp số thay mới tuy nhiên tình hình vẫn vậy.
Hình như con này của bác két làm mát dầu số ngay đầu máy, nằm trước két nước ( tính từ đầu cánh quạt), và theo ngu ý của em bác cứ kiểm tra phần này để dầu hộp số mát , chạy không sôi dầu là chạy bình thường.
À mà bác đã kiểm tra mấy cái xéc măng trên thân trục số chưa ?

chxm

Tài xế O-H
cụ thớt (TÙNG NHỎ BK) ơi không phải thay mới đã hết bệnh. cụ tư duy thêm. em này mang về xưởng. không chơi bài đẽo cày giữa đường. nguyên nhân em 5t này nhiều tuổi rồi. nếu nhiều việc ta chơi bài hợp tác nhóm, cụ nhận việc xong giao lại cho gã nào đó làm. còn mình tháo lắp thanh toán. không mất thời gian kinh tế vẫn rõ ràng. ai làm phần nào ,hưởng phần đó. rỗi tgời gian thì hợp tác cùng làm. cho cụ cái ALO liên lạc xem thế nào 0977499979. gọi cho gã này

Mr.Pono

Pờ Nờ
Bẩm các cụ.
Nhỏ bé không thay, cứ đè "chỗ to" ra thay thì ko khỏi được đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên