PC 120-3 các cụ gúp em với

maihatsuong
Bình luận: 5Lượt xem: 1,299

maihatsuong

Tài xế O-H
Nhà em làm bơm chính + mô tơ quay toa+ mô tơ di chuyển nay lắp xong máy bị hiện tượng quay toa và ra vào tay cần ngang chậm còn thao tác khác thì ngon di chuyển cắt xính bình thường nếu chỉnh cho tay cần và quay sàn nhanh thì nâng cần + tay cần ngang ra vào thì động cơ xịt khói đen giảm đi thì lại chậm áp các thao tác được 200kg đã thay đôi van tổng mới chinh không thấy nên áp tý nào nhưng chỉ cần tăng lưu lượng thì lên áp 300kg nhưng mà khói động cơ không kéo nổi hôm nay đã là ngày thứ 3 rồi mà đi làm vẫn chưa được nay mong các cụ gúp em với xem bệnh tình lá ở đâu :):):):)

truongbaoanh

Tài xế O-H
Nhà em làm bơm chính + mô tơ quay toa+ mô tơ di chuyển nay lắp xong máy bị hiện tượng quay toa và ra vào tay cần ngang chậm còn thao tác khác thì ngon di chuyển cắt xính bình thường nếu chỉnh cho tay cần và quay sàn nhanh thì nâng cần + tay cần ngang ra vào thì động cơ xịt khói đen giảm đi thì lại chậm áp các thao tác được 200kg đã thay đôi van tổng mới chinh không thấy nên áp tý nào nhưng chỉ cần tăng lưu lượng thì lên áp 300kg nhưng mà khói động cơ không kéo nổi hôm nay đã là ngày thứ 3 rồi mà đi làm vẫn chưa được nay mong các cụ gúp em với xem bệnh tình lá ở đâu :):):):)
Cụ kiểm tra lại xem, có thể bơm cụ chỉnh chưa chuẩn. Mấy anh này chỉnh chọt lằng nhằng ra phết đấy cụ ạ.

chipheo114

Tài xế O-H
Cho nhà cháu đóng góp một tý ý .nâng hai bơm, am hai bơm.cụ kt ngăn kéo cho trộn as đều nha.theo phổng đoán của cháu thì mới chịu tải một bơm thôi.có gì k phải mong các cụ nhẹ tay nha.

maihatsuong

Tài xế O-H
Cho nhà cháu đóng góp một tý ý .nâng hai bơm, am hai bơm.cụ kt ngăn kéo cho trộn as đều nha.theo phổng đoán của cháu thì mới chịu tải một bơm thôi.có gì k phải mong các cụ nhẹ tay nha.
Dạ bẩm cụ áp trộn bơm rất đều nếu là thiếu lưu lượng máy không nhanh được đằng này máy làm rất nhanh nếu giảm đi thì chậm nhưng áp thì chỉ được 200 thôi tăng lên mới lên áp được 300kg đã thay đôi van tổng mới chỉnh lên không thấy tác dụng gì đành tăng lưu lượng của bơm lên nhưng mà khói động cơ không chịu được và lại mình tăng lên như vậy thì áp mới lên được 300kg không biết có cách nào để thử đôi van mới biết nó ngon không nhỉ xin các cụ cho em ý kiến ạ chứ chủ máy kêu nhiều đau đầu quá trời

chxm

Tài xế O-H
đằng ấy chỉnh sai rồi . - 3-5 . trên diễn đàn ta có mấy bác chắt rút kinh nghiệm viết ra . cụ tìm mục lão cua . tâm huyết của lão cho rồi .

hoanmy

Tài xế O-H
Trước khi làm pump có bị bệnh này ko vậy?balo,pitong có mòn quá ko bạn.khi thao tác cả hai pump 200kg hay chỉ một vế ?phần pump bạn đã làm những gì?cho thêm tý thông tin trước khi làm pump nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên