pc 120-7 bệnh chưa gặp

halinh2012
Bình luận: 13Lượt xem: 1,534
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

halinh2012

Tài xế O-H
em đang lam em nó.tình hình là em nó cứ làm 3-4 ngay là lại không di chuyển được cả 2 bên kiểm tra thì phớt trung tâm bị nát 3 phớt giữa.thay bộ khác vào cũng thế.đã thay cả cục trung tâm mới[hàng bãi] được chừng đấy thời gian vẫn bị.mong các cụ cho ý kiến

echnhua

Tài xế O-H
thư cụ chủ thớt máy này là máy xích hay máy lốp . cụ kiểm tra thông số và một số thông tin về mấy đi . để anh em cùng chém

thaoha

Moderator
em đang lam em nó.tình hình là em nó cứ làm 3-4 ngay là lại không di chuyển được cả 2 bên kiểm tra thì phớt trung tâm bị nát 3 phớt giữa.thay bộ khác vào cũng thế.đã thay cả cục trung tâm mới[hàng bãi] được chừng đấy thời gian vẫn bị.mong các cụ cho ý kiến

gửi cái seri năm bờ đây cu.ko thì chụp cho kiểu ảnh

bomva

Tài xế O-H
cụ học_hiểu nên đọc kỹ đầu bài và nên kiểm nghiệm thực tế rồi hãy chém nhá.học nhiều nhưng chưa chắc đã hiểu nhiều,các cụ đã ai từng nhìn thấy máy PC 120-7 bao giờ chưa???

gie-rach

Tài xế O-H
Theo Gã biết vớ vẩn thì pc -7 không có 120 . có gì các cụ chém tiếp nhỉ . Cụ học hiểu và cụ hailinh chắc toàn cao thủ có gì chỉ giáo thêm nhỉ.

hoc_hieu

Tài xế O-H
Theo Gã biết vớ vẩn thì pc -7 không có 120 . có gì các cụ chém tiếp nhỉ . Cụ học hiểu và cụ hailinh chắc toàn cao thủ có gì chỉ giáo thêm nhỉ.

không giám nhận là cao thủ nhưng cũng 7-8 năm đi vặn ốc kiếm cơm thiên hạ rồi, số ca đầu hàng cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay. cũng xin lỗi các cụ tối qua có tí men hơi chếnh. tôi cũng chẳng biết cái ông halinh là cái ông nào nhưng ông ấy đang cần giúp đỡ các cụ biết thì chỉ cho ông ấy với, ông ấy đưa thông tin chưa chính xác thì bảo ông ấy xem lại. đằng này làm bộp luôn câu "máy không sửa được".

halinh2012

Tài xế O-H
không giám nhận là cao thủ nhưng cũng 7-8 năm đi vặn ốc kiếm cơm thiên hạ rồi, số ca đầu hàng cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay. cũng xin lỗi các cụ tối qua có tí men hơi chếnh. tôi cũng chẳng biết cái ông halinh là cái ông nào nhưng ông ấy đang cần giúp đỡ các cụ biết thì chỉ cho ông ấy với, ông ấy đưa thông tin chưa chính xác thì bảo ông ấy xem lại. đằng này làm bộp luôn câu "máy không sửa được".
như kiểu xe tăng ấy nhỉ các cụ

thaoha

Moderator
CẢNH BÁO : NẾU BẤT KỲ 1 LỐI ĂN NÓI XƯỚC MÉ NHAU NÀO XẢY RA NỮA SẼ KHÓA NICK DÙ BẤT KỂ LÀ THÀNH VIÊN NÀO.KO THỂ ĐỂ DD NÀY GIỐNG NHƯ 1 BÃI THẢI THƯA CÁC CỤ
thớt này tôi sẽ khóa lại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên