pc 75uu-3c bị treo bơm

H
Bình luận: 15Lượt xem: 1,813

hoangdonganh

Tài xế O-H
các bác chỉ e với con pc 75 nhà e..cứ nổ máy được 1 lúc là bị ì tất cả các thao tác ngồi trên đấy mà cứ như đang đóng phim quay chậm lại còn yếu dã man nữa..về phần bơm thì đảm bảo không vấn đề vì lắp bơm thử sang con khác chạy vù vù( nhà e có 2 con pc 75 y đúc nhau)..thì e ngĩ ngay tới phần ngăn kéo nhưng mà ko biết xử lý phần nào và ntn!!có bác nào bắt bệnh chỉ e với chứ tháo bung hết cả cái ngăn kéo ra kt thì lâu lắm a..:( mong hồi âm tín hiệu tốt từ các bác a.

dick2311

Tài xế O-H
các bác chỉ e với con pc 75 nhà e..cứ nổ máy được 1 lúc là bị ì tất cả các thao tác ngồi trên đấy mà cứ như đang đóng phim quay chậm lại còn yếu dã man nữa..về phần bơm thì đảm bảo không vấn đề vì lắp bơm thử sang con khác chạy vù vù( nhà e có 2 con pc 75 y đúc nhau)..thì e ngĩ ngay tới phần ngăn kéo nhưng mà ko biết xử lý phần nào và ntn!!có bác nào bắt bệnh chỉ e với chứ tháo bung hết cả cái ngăn kéo ra kt thì lâu lắm a..:( mong hồi âm tín hiệu tốt từ các bác a.

PC75 đời nào vậy cụ?

hoangdonganh

Tài xế O-H
pc 75-3c..máy đã bị các a thợ phá bung bét tháo hết hộp đen và các van điện cách đây 2 năm rồi giờ chạy hoàn toàn bằng cơ.áp khiển lúc mới nổ đo là 250 xong rồi cứ tụt dần xuống tới 150-170 rì đấy là ko làm đc rì luôn..lỗi ko phải do bơm hoặc cac van của bơm nhé..vì e thay bơm đấy sang con khác lại làm việc bt a..các bác phán hộ e vs

dick2311

Tài xế O-H
pc 75-3c..máy đã bị các a thợ phá bung bét tháo hết hộp đen và các van điện cách đây 2 năm rồi giờ chạy hoàn toàn bằng cơ.áp khiển lúc mới nổ đo là 250 xong rồi cứ tụt dần xuống tới 150-170 rì đấy là ko làm đc rì luôn..lỗi ko phải do bơm hoặc cac van của bơm nhé..vì e thay bơm đấy sang con khác lại làm việc bt a..các bác phán hộ e vs

Vậy cụ có đổi thử van phân phối của xe ngon sang xe này thử chưa?

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Cái này theo tôi cụ phải kiểm tra được từng thông số như ap suất chính ,áp khiển đo đến đầu cốc xem sao ,với lại cụ đấu cơ bỏ qua phần điện nhưng đã làm chuẩn chưa ,nói chung là phải kiểm tra được bài bản thì sẽ có kết quả thôi

zezo123

Tài xế O-H
a.s khiển chứ tận hơn 200 co hả cụ. nhà cháu đã gặp bệnh này một lần ở máy 50 us. nó bị kẹt van trên ngăn kéo nên nó làm thoát hết lưu lượng đầu vào. cụ sờ tuy ô hồi ở ngăn kéo sẽ có cảm giác nó hồi về rất nhiều kể cả khi đang thao tác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên