PC450-7 thổi sim bù

G
Bình luận: 5Lượt xem: 1,177

giangphambk

Tài xế O-H
Tình hình là bên em có 1 con PC450-7 vừa được bảo dưỡng thay toàn bộ sim ngăn kéo nhưng làm việc chưa được 30 phút thì sim bù của van trên cùng bên phía cabin bị thổi.thay lại thổi tiếp. máy thỉnh thoảng được một phát khỏe còn lại yếu và chậm, áp 280Kg. Van điện LS- EPC cứ đóng tay khóa thủy lực thì có dòng mà mở tay khóa thủy lực là dòng về 0.không báo lỗi các các nhé. Bác nào gặp trường hợp này giúp em phát.

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
bẩm cụ , máy 450 mà áp được có 280kg thì là thấp quá , trước khi bảo dưỡng thay gioăng phớt ngăn kéo tình trạng thế nào hả cụ , máy làm việc bình thường hay cũng chậm , yếu . cụ chủ thớt cho thêm ít thông tin nữa đi . dòng máy -7 này cụ có thể kiểm tra thông số trên tap lô được mà .

giangphambk

Tài xế O-H
Đã xong các bác ạ.Tình hình là thằng sim bù bị thổi nhét tịt mất con tiết lưu xuống van LS nên nó ngỏm theo.Còn điện con LS-EPC mất dẫn đến mất ga tự động thì do ông thợ khi lắp tay chang để cái đế nó tì khiến cho tay chang lúc nào cũng bị gì một chút tuy không dẫn đến tác động hoạt động máy nhưng lại luôn báo tay chang đang hoạt động, quả này thì em bó tay.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên