Đang tải...

IUH Phải chăng có sự phân biệt đối xử ???

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi NCOTO1LT, 3/9/09.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. NCOTO1LT

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    114 lít xăng
    thật sự chẳng thể hiểu được liệu lớp NCOTO1LT có phải là một thành phần trong khoa động lực hay không nưa??? học kì nào cũng phải vất vã đi tìm thời khoá biểu mà chưa bao giờ thấy, mãi đến khi hoc rồi thì mới có mà các bác biết đó vắng hoc thì bi cấm thi. có khi con chưa kip biết mình hoc gì đã bị cấm thi rôi. để an toàn ngày nào cũng phai chay đi rồi lại chạy về mà chẳng có kết quả gi. hỏi thì cũng chẳng biết hỏi ai,vì các thầy cũng không rõ lich ohc của lơp. thật buồn . cảm giác như là đứa con ngoài giá thú vậy !!!:107:

2. phamhuy

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    546
    Mã lực:
    516
    Xăng dự trữ:
    3,413 lít xăng
    em chia sẻ với nỗi lòng của bác, chắc đây chỉ là sự trùng hợp ngẫu nhiên thôi, vì trên khoa phải sắp xếp cho rất nhiều lớp học, nên điều sai sót vẫn có thể xảy ra. bây giờ chúng ta đã có diễn đàn rồi, mọi thông tin có thể nắm nhanh hơn, bác có thể lên web tra lịch học của lớp, mọi thông tin sẽ được cập nhật sớm nhất cho bác

3. NCOTO1LT

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    114 lít xăng
    cám ơn bác đã an ủi !!! nhưng kì thật là tìm rồi . tìm cả trên khoa va tìm cả trên web nhưng không có chỗ nào dành cho lớp liên thông cả bác ah. ai tìm dc thì pm cho em phát, cám ơn :((