Phần mềm chẩn đoán Honda HDS (Honda Diagnostic System) 2013

Già Làng O-H
Bình luận: 33Lượt xem: 18,880

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Ðề: Phần mềm chẩn đoán Honda HDS (Honda Diagnostic System) 2013

Có ai dùng chưa cho mình hỏi cái này. sao mình cắm vào xe. nó kết nối vào. hiên lên só Vin. xong ko vào đc mục nào nữa. toàn báo ko tín hiêụ.

garaotohunglien

Tài xế O-H

Em thì cài được đọc được lỗi mỗi cái là không xóa được thôi! loay hoay mấy hôm rồi mà vẫn chưa khá hơn được cụ ạ

garaautoquangphuc

Tài xế O-H

Bac ơi em đặt thêm 2 bộ nữa về để xem đĩa cài mới ra sao mà vẫn thế ko cài dc honda
các bác giúp em với em đặt về 4 bộ đều vậy hàng chuẩn rồi ko giả mạo em tháo tung ra kiểm tra so sánh ok vậy sao cài mài ko dc

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H

Bac ơi em đặt thêm 2 bộ nữa về để xem đĩa cài mới ra sao mà vẫn thế ko cài dc honda
các bác giúp em với em đặt về 4 bộ đều vậy hàng chuẩn rồi ko giả mạo em tháo tung ra kiểm tra so sánh ok vậy sao cài mài ko dc
Đặt 4 bộ vẫn bó tay, đó cũng là cái giá phải trả hơi đắt đấy nhỉ. :)) Hiện tại thì hàng giả đã làm rất giống thật rồi, kể cả bo mạch đỏ. Khi nào online thì Teamviewer Tôi sẽ xem cho xem tại phần mềm hay phần cứng, nhớ là WinXP nhé.

thanhtoi

Tài xế O-H

Em cài trên WINXP nhưng sao cứ hiện ra thông báo "Incorrect Installation Method........Setup will abort"
Già Làng giúp em với

grasssing

Tài xế O-H
Đây là phần mềm chẩn đoán Honda Acura HDS (Honda Diagnostic System) phiên bản 2013 vừa xử lý xong thuốc kèm theo. Phần mềm này chính hãng tích hợp với MVCI 3 trong 1 là sẽ có trong tay bộ chẩn đoán Honda - Acura tuyệt vời.
Cài đặt: cứ Next cho đến cuối, nhớ chọn thị trường USA nhé. Sau đó giải nén thuốc và đè lên thư mục: C:\GenRad\DiagSystem\Data là xong.

cụ cho e hỏi ko có VCI mình vào xem sơ đồ hoặc hướng dẫn sữa chữa được ko

xuanquy2804

Tài xế O-H
Tìm và cài đặt phần mềm UltraIso để tạo ổ CD ảo nhé.
Đây là phần mềm chẩn đoán Honda Acura HDS (Honda Diagnostic System) phiên bản 2013 vừa xử lý xong thuốc kèm theo. Phần mềm này chính hãng tích hợp với MVCI 3 trong 1 là sẽ có trong tay bộ chẩn đoán Honda - Acura tuyệt vời.
Cài đặt: cứ Next cho đến cuối, nhớ chọn thị trường USA nhé. Sau đó giải nén thuốc và đè lên thư mục: C:\GenRad\DiagSystem\Data là xong.

bac oi co facebook k bac nho BAC GIUP EM CAI NAY VOI

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên