Phần mềm EMCO WinNC GE Series Fanuc 21 mô phỏng điều khiển máy tiện, máy phay

M
Bình luận: 20Lượt xem: 16,065

MaterSystem

Tài xế O-H
EMCO WinNC GE SERIES FANUC 21 là một phần mềm phần mềm mô phỏng điều khiển máy tiện, máy phay dùng để huấn luyện cơ bản trên PC của hãng của EMCO, rất hữu ích cho các bạn khi thực hành môn Công nghệ CNC cũng như trong học tập.

Phần mềm này nhằm rèn luyện kỹ năng vận hành và lập trình một số bộ điều khiển máy CNC phay và tiện trên PC. Quá trình vận hành có thể thực hiện dễ dàng bằng cách sử dụng bàn phím số hoặc bàn phím điều khiển với bảng hiển thị TFT.

Có nhiều phiên bản của bộ phần mềm này, nhưng đây là bản mình chạy thấy ổn định nhất, các bạn download về nghiên cứu nhé.

EMCO Win 3DView cho phép để mô phỏng các chương trình CNC ba chiều trên màn hình. Các vật thể có thể được xoay ở mọi vị trí, đồng thời bạn cũng có thể xem các mặt cắt 3/4 1/2 hoặc 1/4. Đồng thời phát hiện va chạm có thể xảy ra (va chạm của các thiết bị kẹp giữ công cụ).

Password: giothangmuoi.info

cuocsong

Tài xế O-H
bác có thể hướng dẫn cụ thể cho em cách cài được không bác,em có làm theo như trong crack đó nhưng nó hướng dẫn không đầy đủ nên em không cài được bác à,bác có thể giúp em được không,nếu bác có thể hướng dẫn bằng hình ảnh nữa thì càng tốt,à em đang dùng win 7 ultimate 64 bác ạ, thank bác trước nhé:7:

cuocsong

Tài xế O-H
bác có thể gửi giúp trả lời vào mail cảu em được nữa thì càng tốt em xin cảm ơn ,hi xin lỗi vì đòi hỏi hơi quá ,nhưng dạo này em đang rất bận lên không có thời gian,thank bác nhiều ha

MaterSystem

Tài xế O-H
bác có thể hướng dẫn cụ thể cho em cách cài được không bác,em có làm theo như trong crack đó nhưng nó hướng dẫn không đầy đủ nên em không cài được bác à,bác có thể giúp em được không,nếu bác có thể hướng dẫn bằng hình ảnh nữa thì càng tốt,à em đang dùng win 7 ultimate 64 bác ạ, thank bác trước nhé:7:
Bạn thử Run as Administrator file crack

vietnhu90

Tài xế O-H
Anh ơi. Up lại part 3 đi. Mediafire nó báo thế này rồi:
The file you attempted to download is an archive that is part of a set of archives. MediaFire does not support unlimited downloads of split archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer very large or split archives, up to 10GB per file, and we offer this service starting at $1.50 per month.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên