Phần mềm Toyota Techstream Ver 11.30.024 (tháng 11/2016)

haoto
Bình luận: 26Lượt xem: 9,164

haoto

Tài xế O-H
Đây là phần mềm mới nhất cho Toyota đến thời điểm hiện tại. Các bạn tải về để cài đặt (có hướng dẫn cài đặt và activate đầy đủ bằng tiếng Việt). Thêm link tải techstream V11.30.037 (tháng 12/2016)

haoto

Tài xế O-H
Hình ảnh của em nó đây nhé

techstream demo.jpg

haoto

Tài xế O-H
Bác xem lại hộ em với, tải qua MEGA làm sao khó tải quá bác ạ
nó hiện ra trang download thì bạn bấm vào ô "download though you browser" là tải được. Đừng bấm ô "Download with MEGAsync" hoặc "Import to you CloudDrive". Nếu trang download hiện ra giống hình của tôi thì chọn "download as ZIP"

TranDzung

Tài xế O-H
nó hiện ra trang download thì bạn bấm vào ô "download though you browser" là tải được. Đừng bấm ô "Download with MEGAsync" hoặc "Import to you CloudDrive". Nếu trang download hiện ra giống hình của tôi thì chọn "download as ZIP"
cụ xem hộ em
em down như bác chỉ dẫn, được 99% nó lại đơ cụ ạ

haoto

Tài xế O-H
cụ xem hộ em
em down như bác chỉ dẫn, được 99% nó lại đơ cụ ạ
Bạn xem lại xem thế nào chứ tôi thử download lại thấy bình thường, tốc độ 600kB/s. Bạn xem hình ảnh tôi thử download nhé. Có 8 người tải mà có mỗi mình bạn nói không tải được!!!

nguyenvan77

Tài xế O-H
Đây là phần mềm mới nhất cho Toyota đến thời điểm hiện tại. Các bạn tải về để cài đặt (có hướng dẫn cài đặt và activate đầy đủ bằng tiếng Việt). Thêm link tải techstream V11.30.037 (tháng 12/2016)
chào cụ. em tải cài được nhưng vẫn lỗi khi kết nối với xe. mong cụ xem giúp ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên