PHẦN MỀM

DinhLinhAuto
Bình luận: 5Lượt xem: 1,362

DinhLinhAuto

Tài xế O-H
Chẳng là em ở ngoài Bắc, em cũng có mua máy gscan 2 để sử dụng, và giới thiệu cho nhiều anh em mua gscan 2 của OBD Việt Nam, vì có gscan 2 rồi nên em không có ý định mua thêm thiết bị GDS VCL chuyên hẫng của huyndai và KIA nữa, có liên lạc với bên OBD thì Anh Giang có bảo muốn copy PM thì phải gửi cả Laptop vào :(( buồn quá đi à bao nhiêu phần mềm và tài liệu trong đó chuyển vào chẳng may mấy ông bưu chính lại làm hỏng laptop thì e tiếc tài liệu lắm... có bác nào ở Hà Nội có bộ đĩa cài để lại cho em với ạ! Tiền em cũng chơi luôn để dùng lâu dài ạ.

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
Phần mềm bác tìm trên trang Oto hui có bài tổng hợp link tải GDS của cụ kingcoocer .
Thứ nhất :Bác vào lấy link và tải về 2 bản.
1 bản là GDS 2010 và 1 bản GDS 2015 là được khồng cần tải các bản khác.
Thứ hai: để cài cụ có thể tìm bài viết hướng dẫn cài GDS của cụ Huynhdai hoặc có thể inbox cho em rồi có gì em gíup ( em chỉ rảnh buổi đêm).

DinhLinhAuto

Tài xế O-H
Phần mềm bác tìm trên trang Oto hui có bài tổng hợp link tải GDS của cụ kingcoocer .
Thứ nhất :Bác vào lấy link và tải về 2 bản.
1 bản là GDS 2010 và 1 bản GDS 2015 là được khồng cần tải các bản khác.
Thứ hai: để cài cụ có thể tìm bài viết hướng dẫn cài GDS của cụ Huynhdai hoặc có thể inbox cho em rồi có gì em gíup ( em chỉ rảnh buổi đêm).
Vâng! Cám ơn bác, bác cho em xin sđt với ạ! Có khi e cần bác hỗ trợ ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên