Phanh sau xe Future GT không ăn

K
Bình luận: 3Lượt xem: 2,820

khanhlinh

Tài xế O-H
Xe FU GT của em phanh sau không ăn, khi đạp phanh mà xe cớ trôi đi mãi mà không thấy dừng; phanh sau không ăn mút bánh, gật đầu như xe jupiter của thằng em trai. Em đã tháo bánh ra làm vệ sinh sạch sẽ và thay má zin Honda mua trong HEAD mà không hết, mong các bác chỉ cho em biết nguyên nhân và cách xử lý để em chạy xe được an toàn, hic... toàn bị rúc đít xe trước thui các bác à...Em đi xe Jupiter của thằng em trai thấy phanh sau của nó nhẹ và ăn lắm, em định thay má của Yamaha cho Honda Futre Neo GT không biết có đ]ược không? Mong được các bác chỉ giáo...!!!

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
Xe FU GT của em phanh sau không ăn, khi đạp phanh mà xe cớ trôi đi mãi mà không thấy dừng; phanh sau không ăn mút bánh, gật đầu như xe jupiter của thằng em trai. Em đã tháo bánh ra làm vệ sinh sạch sẽ và thay má zin Honda mua trong HEAD mà không hết, mong các bác chỉ cho em biết nguyên nhân và cách xử lý để em chạy xe được an toàn, hic... toàn bị rúc đít xe trước thui các bác à...Em đi xe Jupiter của thằng em trai thấy phanh sau của nó nhẹ và ăn lắm, em định thay má của Yamaha cho Honda Futre Neo GT không biết có đ]ược không? Mong được các bác chỉ giáo...!!!
bác có thử đem nguyên cái đùm ra cho người ta dán lại chưa? nếu như bác nói thì xe bác chắc đi lâu rồi nên bố trong đùm đã hết cần phải đem ra dán thợ tiện dán lại nếu không thì mua 1 bộ căm với đùm khác ra rút vào khỏi đi dán, còn chuyện mua má zin thì zin chứ chưa chắc gì ngon nữa bác àh, bác tháo ra đem 2 cái guốc phanh xài rồi đem ra mấy chổ dán bố thắng kêu nó dán bố đỏ, thực ra nó màu hơi cam cam vàng vàng thôi, về ráp vào, nếu có dư thì lấy dũa mài bớt 1 tí, mỗi lần đạp thắng mà nó thua phanh dĩa mình mới bái phục, nhớ chỉnh cần thắng lại nha

dtddquochuy

Tài xế O-H
Nếu xe bác xài đùm căm thì em khuyên bác nên thay đùm mới đi đùm trong HEAD bán cũng rẻ mà .Không cần phải dán bố đùm lại đâu dễ gây mất an toàn khi bố đùm bị tuột lắm .

sdc1412ss

Tài xế O-H
xe bác bị chai sơmi đùm rùi,tháo cái bánh đem ra tiệm tiện,kêu nó vớt sơmi đùm đi,về thay cặp bố mới,còn ko xách bố cũ đi dán như phongtran nói,đùm honda là đùm nhỏ,jupiter là đùm ya lớn,ko lấy bố của ya xài cho honda dc bác nhớ nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên