Đang tải...

Ra mắt chuyên mục : "Đấu trường O-H"

Thảo luận trong 'Thùng rác diễn đàn' bắt đầu bởi khoadongluc, 6/12/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,026
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    31,480 lít xăng
    Chào các cụ ông , cụ bà , các cụ thanh niên , các em sinh viên và ...!

Trước thực trạng nhiều lời ra tiếng vào trong vấn đề " khó kiếm điểm" Tôi thiết nghĩ "Điểm không khó" khi đã có chuyên mục này ! Vì sao ư?

- Nếu các bạn chịu khó tham gia vào chuyên mục này bạn sẽ thấy điểm từ O-H là quá dễ giàng và chỉ cần bỏ chút kiến thức , công sức cộng thêm chút thời gian bạn có thể lấy bất kể thứ gì bạn muốn!
    - Khi tham gia vào mục này tôi cam đoan lượng kiến thức của bạn sẽ nâng cao hơn rất nhiều . Từ những bài đố vui có thưởng , cho điến những bài dự thi , những bài phân tích , những bài dịch... Và sẽ phù hợp cho mọi lứa tuổi từ "mini" cho đến "khủng"

Vậy thực chất của đầu trường sẽ hoạt động như thế nào ?

Thứ nhất : Đấu trường sẽ dành cho bất kỳ ai có khả năng tạo ra một chủ để sôi nổi nhằm thu hút sự tham gia của thành viên , tôi ví dụ chủ đề bạn tạo : "[Đố vui có thưởng] VVTI của Toyota có những khác biệt gì so với VTEC của Honda
    Trong chủ đề bạn tạo , ít nhất bạn phải hiểu được 2/3 vấn đề ( không nhất quyết phải tuyệt đối) và bạn có quyền yêu cầu chúng tôi tặng xxx số điểm cho thành viên mà bạn cho là đúng nhất (xxx là số điểm yêu cầu tặng) Lưu ý quan trọng là không "mang con ra bỏ chợ" Bạn phải theo sát chủ đề và đến khi bạn cho là đúng hết thì hãy yêu cầu chúng tôi đóng chủ đề lại ! Khi kết thúc chủ đề chúng tôi sẽ xem xét mức độ hỗ trợ của bạn mà cộng điểm không giới hạn cho bạn
    Thứ 2: Chúng tôi sẽ tổ chức cuộc thi mang tên : "Vô lăng vàng O-H" đây là cuộc thi sẽ có công bố chính thức vào ngày 20/12/2012 và sẽ theo suốt diễn đàn. Khi tham gia bạn có cơ hội nâng cao kiến thức , kiếm được hàng chục ngàn điểm và có thêm danh hiệu trên O-H và tại vòng chung kết bạn có cơ hội nhận được 2.000.000 tiền mặt
    Thứ 3 : Lực lượng sinh viên sẽ có nhiều cơ hội lấy điểm hơn khi tham gia và mục này chúng tôi sẽ có nhiều chủ đề hay cho các bạn và cam đoan vừa sức các bạn . Và nếu cá bạn không tham gia chúng tôi sẽ không giải quyết những thắc mắc kiểu như " Sao diễn đàn khó kiếm điểm quá..."
    Thứ 4 : Rất mong các cụ đang là giảng viên , đang là kỷ thuật viên , đang là những người có kinh nghiệm đi trước trong tất cả các lãnh vực liên quan đế Xe ( bất kể xe gì) hãy tạo ra những chủ đề nhằm xây dựng cho mục này phong phú thêm !

Xin trân trọng Kính báo!

Đã được đổ xăng bởi lehuyvu79, hoangtun_auto, dangcongbang19942 tài xế khác.
  2. hoakevin

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    159 lít xăng
    e van chua hieu lm

3. Ferrari599

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1,078
    Mã lực:
    416
    Xăng dự trữ:
    3,101 lít xăng
    sẻ rất hấp dẫn và thú vị đây. e xếp gạch ngồi chờ .

4. phamvanhieu280894

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    253
    Mã lực:
    116
    Xăng dự trữ:
    3,661 lít xăng
    THANGTAULAITHANGTAULAITHANGTAULAIHOCLAI F1 rất hay ạ

5. tomo

Tài xế O-H