ranger 2013 đạp ga chỉ lên được 2100v/p

P
Bình luận: 25Lượt xem: 2,735

Ferrari599

Tài xế O-H
chào các bác,bác nào đã từng gặp hay có nhiều kinh nghiệm giúp e với.e gặp con ranger 2013 máy điện,kim điện.đạp hết ga chỉ lên được 2100v/p.k lên được nữa.các bác xem thử e nó bị gì?thanks các bác nhiều. e đã thử thay kim mới mà vẫn vậy.
KHÔNG BIẾT BÁC ĐẢ KIỂM TRA NHỬNG GÌ RỒI.MÁY NỔ CÓ HIỆN TƯỢNG GÌ NỬA K? BÁC XEM NÓ CÓ BÁO LỔI GÌ K?

oanhthoa

Tài xế O-H
bác kiểm tra lúc đấy là máy có chạy trên đường k? một số dòng xe đời mới nó giới hạn vòng tua khi nổ k tải ấy

phulambor

Tài xế O-H

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
chào các bác,bác nào đã từng gặp hay có nhiều kinh nghiệm giúp e với.e gặp con ranger 2013 máy điện,kim điện.đạp hết ga chỉ lên được 2100v/p.k lên được nữa.các bác xem thử e nó bị gì?thanks các bác nhiều. e đã thử thay kim mới mà vẫn vậy.
Cụ không nói rõ là xe số tự động hay xe số sàn ,thông số và dữ liệu data động cơ cũng không có gì mà cụ đã thay kim phun rồi .Vậy không biết tư vấn cho cụ như thế nào .Trước hết cụ kiểm tra cảm biến chân côn hoặc chân phanh đã .Mà xe này hãng bảo hành mấy năm hay là không có bảo hành .. .

abck

Tài xế O-H
PHÁN NHANH CHO BÁC NÀY XỬ LÝ PAN NÀY LUN ! BÁC THÁO CÁI BƠM TIẾP VẬN RA KIỂM TRA (THƯỜNG LÀ NÓ MÒN CÁI CỐT VÌ THẾ NÊN BƠM MẤT TÁC DỤNG VÀ CÓ THỂ GIA CÔNG LẠI, KHÔNG THI THAY MỚI GIÁ KHOẢNG 4.000.K), CÁI DÒNG NÀY VÀ FORT TRANSIT HAY BỊ LEM ! CHÚC BÁC THÀNH CÔNG

vuvandaidlk5

Tài xế O-H
PHÁN NHANH CHO BÁC NÀY XỬ LÝ PAN NÀY LUN ! BÁC THÁO CÁI BƠM TIẾP VẬN RA KIỂM TRA (THƯỜNG LÀ NÓ MÒN CÁI CỐT VÌ THẾ NÊN BƠM MẤT TÁC DỤNG VÀ CÓ THỂ GIA CÔNG LẠI, KHÔNG THI THAY MỚI GIÁ KHOẢNG 4.000.K), CÁI DÒNG NÀY VÀ FORT TRANSIT HAY BỊ LEM ! CHÚC BÁC THÀNH CÔNG
Bác abck cho em hỏi với ạ. Cái bơm tiếp vận mà bác nói có phải là cái bơm dầu nawmg trong cụm bơm cao áp không ạ. Còn xe vẫn phải sử dụng bơm điện như phun xăng điện tử không ạ. em chưa làm về phun diesel điện tử nào ạ. chỉ đọc tài liệu thôi ạ. Mong các bác chỉ giáo.

psy999689

Tài xế O-H

TruongBia

Tài xế O-H
e chưa gặp xe nào như thế hết . cụ cho e ví dụ để e sáng mắt đk không ah
Loại này mình có gặp rồi, vd: Xe Mercedes Benz dòng xe tải 8t (ở chỗ mình là xe chở rác Đức viện trợ), số tự động. không vô số Cụ đạp cao nhất cũng cỡ 1200v/p (vòng quay định mức 2200v/ph). Vô số thì chạy bình thường. Loại này gọi là xe có hạn chế vòng quay không tải đó cụ à.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên