Rất nhiều tài liệu sửa chữa của các dòng xe toyota,nissan, honda,lexus,isuzu, mazda....

V
Bình luận: 18Lượt xem: 1,490

vandoanhtb

Tài xế O-H
vài hình ảnh các cụ tham khảo ak

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Đã test vài link và hoàn toàn bình thường. Thật ra trang này đã được share từ lâu trên trang giao diện củ của diễn đàn. LInk bình thường các cụ yên tâm click nhé. Thân!

TUBUI

Tài xế O-H
Đã test vài link và hoàn toàn bình thường. Thật ra trang này đã được share từ lâu trên trang giao diện củ của diễn đàn. LInk bình thường các cụ yên tâm click nhé. Thân!
Ý CỤ LÀ SAO ???LÀ EM NÓI XẠO VỚI ANH E HẢ(BÙN NHA)
ĐÂY CỤ CHỈ RA CHỔ SAI CỦA EM THỬ COI
ĐẦU TIÊN (TẢI VỀ) NÒ NHƯ THẾ NÀY

SAU ĐÓ MỞ LEN NÓ NHƯ THẾ NÀY

EM LẤY LINK ĐÓ ĐƯA VÀO TRÌNH DUYỆT VÀ NÓ CỨ ĐƯA TỜI TRANG GOOGLE LÀ SAO???CỤ PHẢI GIẢI THÍCH RÕ DÙM EM NHA CHỨ EM KHÔNG MUỐN MANG TIẾNG LÀ ĐỔ OAN CHO AI BAO GIỜ

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Ý CỤ LÀ SAO ???LÀ EM NÓI XẠO VỚI ANH E HẢ(BÙN NHA)
ĐÂY CỤ CHỈ RA CHỔ SAI CỦA EM THỬ COI
ĐẦU TIÊN (TẢI VỀ) NÒ NHƯ THẾ NÀY
View attachment 4656
SAU ĐÓ MỞ LEN NÓ NHƯ THẾ NÀY
View attachment 4657
EM LẤY LINK ĐÓ ĐƯA VÀO TRÌNH DUYỆT VÀ NÓ CỨ ĐƯA TỜI TRANG GOOGLE LÀ SAO???CỤ PHẢI GIẢI THÍCH RÕ DÙM EM NHA CHỨ EM KHÔNG MUỐN MANG TIẾNG LÀ ĐỔ OAN CHO AI BAO GIỜ
Coi lại trình duyệt thế nào nhé. Tất cả đều là link tực tiếp cả, một vấn đề nho nhỏ là một số link không resume thôi nhưng không hề gì. Mình cầm cân nảy mực nên cụ yên tâm. Mình họa dãn chứng cho cụ.

TUBUI

Tài xế O-H
Cảm ơn cụ đã thanh minh cho em. Không lại bị hiểu nhầm thì chít!
cụ ơi!!!! tại sao em vẫn không vào được em đang dùng trình duyệt google chorm hay phải dùng trình duyệt khác còn chuyện thanh minh thì mình không đồng ý vì đây là trách nhiệm của cụ ý mà

TUBUI

Tài xế O-H
Cảm ơn cụ đã thanh minh cho em. Không lại bị hiểu nhầm thì chít!
còn chuyện này nữa cụ đưa link thiếu mà cụ không nhận mình sai là sao link đúng là(đưa link lên topic là vi phạm nhưng em tức quá)cụ thật thiếu trách nhiệm......::http://www.jdmfsm.info/Auto/
thiếu chữ www.
cụ born-@ cụ cầm cân nảy mực gì chứ cụ không nhận ra cái thiếu xót của thành viên mà ở đó còn la làng lên là sao
tuy tôi chỉ là thành viên nhưng tôi luôn muồn các men trong oto-hui phải thật nghiêm túc và chịu mọi hành vi của mình

vandoanhtb

Tài xế O-H
  • Bình thường e vẫn vào được. Cụ born-@ và nhiều cụ khác cũng vào được mà. Nhưng bữa nay em kiểm tra lại thì cũng bị tình trạng như cụ.Em cũng chưa hiểu ntn. Chắc tại nhiều người vào quá nên nó khóa lại chăng.Thành thật xin lỗi cụ ak

TUBUI

Tài xế O-H
Bình thường e vẫn vào được. Cụ born-@ và nhiều cụ khác cũng vào được mà. Nhưng bữa nay em kiểm tra lại thì cũng bị tình trạng như cụ.Em cũng chưa hiểu ntn. Chắc tại nhiều người vào quá nên nó khóa lại chăng.Thành thật xin lỗi cụ ak
em không cần những lời nói xuông CHỈ CẦN CỤ CÓ TRÁCH NHIỆM HƠN VỚI NHỮNG VẤN ĐỀ CỦA MÌNH MÀ THÔI

ngocanh_102

Tài xế O-H
Cụ TUBUI bình tĩnh đi, có ai nói gì đâu ??? Có thể cụ vào được nhưng người khác vào không được và ngược lại. Cụ cứ bình tĩnh rồi sẽ xong. Sao cụ cứ rồ ga lớn thể :)

TUBUI

Tài xế O-H
Cụ TUBUI bình tĩnh đi, có ai nói gì đâu ??? Có thể cụ vào được nhưng người khác vào không được và ngược lại. Cụ cứ bình tĩnh rồi sẽ xong. Sao cụ cứ rồ ga lớn thể :)
kính cụ!!! tính em là thế đấy cụ ạ em cung không có nẹt pô gì đâu cụ đừng có nhầm lẫn giữa việc nhắc nhở và tao cho oh tot hơn mà thôi
mà cụ có đọc kỹ những commen khong vậy em đã sửa link vẫn còn tốt ai cũng vào được nha
mà em xin nhắc cụ về văn hóa đổ xăng nha cụ gé qua mà không ..... là sao

ngocanh_102

Tài xế O-H
Khổ nỗi từ khi cụ up lại link em vẫn không vào được nên cụ chưa thể nhận được xăng của em :D. Khi nào em vào được thì em đổ luôn cho cụ và chủ thớt :D, xăng em dư giả nhưng giá xăng tăng nên vẫn phải tiết kiệm phải không cụ :D. Em tìm trên google thì ra lỗi Robots.txt gì đó, đọc loằng ngoằng quá nên thôi khỏi luôn, chờ cụ Mod nào giỏi tin học làm luôn cho tiện.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên