Đang tải...

Suzuki RGX (vàng-mâm trắng)-hay còn gọi là sport 2003

Thảo luận trong 'Bạn đi xe nào ?' bắt đầu bởi MinhHoang, 14/8/10.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. MinhHoang

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    4
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    339 lít xăng

các bác cho em hỏi về chiếc này nhé RGX-mình mê con này vô cùng,mà không biết giá cả nó bao nhiêu ? và mình mua ở đâu thì được hàng tốt,với lại có mấy vấn đề muốn hỏi các bác đây :
    -con này mình có phải đổ xăng pha nhớt không ? hay là mình vào cây xăng đổ xăng A92-hay A95 bình thường cũng được
    -mình chơi con này thì phải lưu ý gì,nghe nói phụ tùng con này mắc lắm phải không ?
    -con này co xe thùng không các bác,mình rất ngại mua xe sang tên vì các bác biêt dân chơi xe này đâu phải vừa-đã vậy hay bị mấy chú Bồ Câu ghét

2. vinamech

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    52
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    399 lít xăng
    Em này hồi trước thấy bạn em mua lại một con tương tự đời 2003 với giá 65 triệu ! máy òn zin 100% và biển số khá đẹp.
    Vế xăng thì loại nào cũng ok mà nhưng A95 thì máy ngót hơn. Còn xe này đập hộp thì em mù tịt nhưng em nghĩ là đắt lắm

3. hui

hui
    Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    44
    Mã lực:
    201
    Xăng dự trữ:
    34 lít xăng
    ác làm gì dữ dzậy suzuki sport thùng 2003 có 38 chai kìa :))

4. honda

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    93
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    1,717 lít xăng
    Sport 2003 ( RGX ) hoặc satria 2006 hiện nay không còn hàng mới đâu mấy bác , đừng nghe lời mấy chú lái mà tiền mất tật mang nhé
    Giá em này hồi trước là 62tr cả giấy...nay do hãng không sản xuất dòng xe này nữa nên giá của nó bị đội lên , 1 em cũ giá tầm 70--->90 tr tùy đời xe và tình trạng máy móc cũng như đồ dzin theo xe. Đặt biệt đồ dzin satria rất có giá nha mấy bác
    Chơi dòng xe này rất dễ bị thuốc nha mấy bác...khi mua xe nhớ dắt theo thợ pro về 2 thì ko có mua dzìa mà khóc!