robex 1300 -3

baybong123
Bình luận: 9Lượt xem: 1,105

baybong123

Tài xế O-H
e đang làm con robex 1300-3 bánh lốp .ban đầu bơm thủy lực chính hỏng e đã thay bơm mới mua Á châu . e lắp bơm vào cho thử máy .bơm thì áp đạt ok trên 300kg cả áp khiển 40kg . jo em nó khi vào gầu không tải lại bị ghì động cơ áp suất dựng lên 280kg .khi mới đang vào gầu không thôi đã bị vậy rồi .mong các cụ tư vấn jups e cái

congphong86

Tài xế O-H
e đang làm con robex 1300-3 bánh lốp .ban đầu bơm thủy lực chính hỏng e đã thay bơm mới mua Á châu . e lắp bơm vào cho thử máy .bơm thì áp đạt ok trên 300kg cả áp khiển 40kg . jo em nó khi vào gầu không tải lại bị ghì động cơ áp suất dựng lên 280kg .khi mới đang vào gầu không thôi đã bị vậy rồi .mong các cụ tư vấn jups e cái
Xin hỏi cụ Baybong123 là khi không tải thì Pi =??? Kí Lô

văn chiến_bc06

bơi ngược dòng
xin hỏi cụ con này lắp cái pump gì thế,vì e ( chưa được kinh qua ) cái Pi có cụ hỏi rồi ko hỏi nữa,
cái chỗ nhà cháu bôi xanh đỏ là sao cụ có thể nói rõ hơn ko

baybong123

Tài xế O-H
xin hỏi cụ con này lắp cái pump gì thế,vì e ( chưa được kinh qua ) cái Pi có cụ hỏi rồi ko hỏi nữa,
cái chỗ nhà cháu bôi xanh đỏ là sao cụ có thể nói rõ hơn ko
em nó đang dùng k3v 63 . là thế này cụ ak. khi cụ ra gầu hết nhé. cụ vào gầu không thôi áp bơm chính đã dựng lên 280kg rồi cụ ak . nhà cháu chưa hiểu vì sao
[MERGETIME="1412866917"][/MERGETIME]
khi vào gầu áp lên cao đó thì pi cũng về 0 cụ caophong86 a
[MERGETIME="1412866934"][/MERGETIME]
khi vào gầu áp lên cao đó thì pi cũng về 0 cụ caophong86 a

baybong123

Tài xế O-H
khi vào gầu không tải áp lên cao đó thì áp pi cũng về 0 luôn cụ ak
[MERGETIME="1412872280"][/MERGETIME]
bệnh này chủ thớt chắc chắn là sờ mó đến ngăn kéo rồi.ko bị củ lạc mới lạ
nhà cháu cũng không biết trước có ai làm j đến e nó chưa , nhà cháu thay bơm mới vào cái là bị hiên tượng đó lôn cụ ak . nếu do ở ngăn kéo cụ có thế cho biết thêm nó liên quan đến ngõ ngách nào đc k a
[MERGETIME="1412872297"][/MERGETIME]
nhà cháu cũng không biết trước có ai làm j đến e nó chưa , nhà cháu thay bơm mới vào cái là bị hiên tượng đó lôn cụ ak . nếu do ở ngăn kéo cụ có thế cho biết thêm nó liên quan đến ngõ ngách nào đc k a
[MERGETIME="1412872304"][/MERGETIME]

chxm

Tài xế O-H
phán bừa. cụ xem hai cái lỗ tý tỳ ti piton bằng ngón tay ở khoang giữa ngăn kéo xem có tít tịt, hay kẹt không. do dầu bẩn

anhvukt

Tài xế O-H
Xin cho hỏi là con R1300 bánh lốp này dùng ngăn kéo rời 2 mảnh phía sau cabin phải không ạ?

chuong46

Tài xế O-H
Bạn xem sơ đồ R130W-3, hình như giống R1300W-3:

sk30uu

Tài xế O-H
bác thử đc mấy thao tác bi nguyên thao tac gầu àh,mà nổ ga năng ty có bị ghì động cỏ ko

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên