Sân chơi chính thức dành riêng cho Su-Fan

M
Bình luận: 27Lượt xem: 5,824
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mighty_biker

Tài xế O-H
em vừa mày mò trên mạng thấy hình như sufc.vn là forum offical hay sao ấy, nhiều event đang được thông báo trên forum các bác ạ, nhất là vụ được bảo trì xe miễn phí ở các địa điểm tổ chức Music contest của Suzuki ấy

binhnna

Tài xế O-H
Thiệt tình là mình cũng đang tìm cái forum nào để hỏi thăm về Suzuki, thấy các hãng khác đều có Forum Official mà riêng Suzuki thì chưa có. Ai biết ở đâu fan Suzuki nhiều chỉ giúp với

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Thiệt tình là mình cũng đang tìm cái forum nào để hỏi thăm về Suzuki, thấy các hãng khác đều có Forum Official mà riêng Suzuki thì chưa có. Ai biết ở đâu fan Suzuki nhiều chỉ giúp với
Team Suzuki thực ra đã có và đang họp mặt tại club địa chỉ 1/5c lê văn thọ gò vấp
ngày thứ 6 hảng tuần!

zipzipzip

Tài xế O-H
thôi gần nhà đỡ tốn xăng.

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

mà sao lên suzuki.com.vn ko thấy event gì ở cần thơ hết nhỉ.

zipzipzip

Tài xế O-H
thanks bác nhé. để vô xem sao .hehe. đổ xăng cho bác rồi đấy. :p

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

gì đây. toàn mấy em chân dài ko. thích nhỉ.

zipzipzip

Tài xế O-H

photphet

Tài xế O-H
trong đó đâu thấy ghi Sài gòn đâu bồ. chỉ ghi là 17/3 này là tổ chức tại Long An thôi. có nên đi xuống dươi đó chơi ko ta.

photphet

Tài xế O-H
hehe. mình đâu có đi suzuki đâu. tính xuống dưới thi hát để giật chiếc Hayate đó mà. tại vì mình hát cũng được. mà đang rủ rê bên bè đi chung.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên