Shark 170 CC có thực sự đẳng cấp!

H
Bình luận: 152Lượt xem: 72,514

hippo

Tài xế O-H

thích cái nắp xăng phải như vậy

biagbang

Tài xế O-H
cái sàn để chân khi lái xe nó rộng rãi để tránh mỏi chân,bữa xin chạy thử 1 vòng công nhận lướt êm nữa,mà lại an toàn khi thắng cái rất ăn,ko nguy hiểm.điểm 10 cho chất lượng.:-x

vivien

Tài xế O-H
Shark ít ai đem ra bão hay test nên mọi người thường không biết tới, chứ Shark chạy bạo lắm nha, zin và độ luôn, nhiều a ở hội khác chạy đều cho ý kiến Good . Nếu bạn thích tốc độ thì mua Shark không lầm đâu .

vivien

Tài xế O-H
SYM làm bản Shark 2 rất đẹp, các tính năng và phụ kiện, màu sơn,... đều cao cấp hơn Shark 1, cộng thêm cái máy đã được hội Shark chứng minh là Good -> Shark 2 là 1 chiếc xe rất đáng tiền, giá chỉ trong khoảng 60-65tr thôi . Mua e này về là chạy thôi, thích là full lửa, pô 4road, Arrow, Akrapovic,... 170cc thì nhiều pô để đi lắm -> càng nói càng thèm .

Confiper

Tài xế O-H
Các bác cho mình hỏi về chuyện làm mát. Mình có mang ba lô đi làm. Để vào cốp thì to quá. Đeo sau lưng lâu thì thấy nặng, và khi có chở người ngồi sau nữa thì không tiện cho việc đeo. Thế rồi mình để ba lô vào chỗ để chân của người lái, trước máy của Shark, rất tiện, rất đã... nhưng rồi thấy hơi lo lo cho cái sự làm mát. Vì để như vậy thì che mất cái khe lấy gió hình chữ V. Nhờ các bác cho ý kiến xem có nên tiếp tục để như thế không hay các bác có cao kiến gì trong việc để ba lô không? Mình cũng mới dùng xe tay ga, nên cũng đang quan sát xem anh em trên đường xử lý việc này ra sao. Xin cảm ơn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên