Sinh nhật khoadongluc

vancong
Bình luận: 38Lượt xem: 4,486
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kid_1402

<font color="red">ĐỘC THÂN XÌ TEEN</font>
bây giờ là 00:01:02 ngày 16/01/2010

HAPPY BIRTHDAY TO ANH KHOA ĐỘNG LỰC:8::8:

sat_thu_so_1

Tài xế O-H
Hehe, HAPPY BIRTHDAY TO BÁC KHOADONGLUC . hí hí, sinh nhật này chắc hoành tráng đây . Món quà tặng pác ..

Em chỉ biết tặng bác cái này, chứ 18h ngày 16/1 em phải đi đám cưới anh con bác mất r`. :2:
Chúc pác cùng mọi người zui sinh nhật nhe :69::69:=d>

thinhthao

Tài xế O-H
chuác bác KHOA DONG LUC sinh nhat vui vẻ

chúc bác KHOA DONG LUC sinh nhật thạp vui ve mọi điều may mắn "vạn sự như ý!,tỷ sự như mơ!

Wanted

Xe Tăng
Happy birthday Đại Ca nhen . Chúc Đại Ca ăn mau chóng lớn . Lời chúc của em thay mặt 9 vạn 9999 người Chúc Mừng Sinh Nhật Đại Ca :)):)):))

Ctrl+V

Tài xế O-H
haha! sinh nhật bác Khoadongluc rầm rộ quá ta! cho em ké với nhé!
Chúc bác tuổi mới, thành đạt, mạnh khỏe, vui vẻ, mau chóng lấy vơ, con đàn con đống, phúc lộc đầy nhà!
ha ha!=))=))=))=))=))=))

phuthy

Tài xế O-H
chúc mừng sinh nhật muộn của bác nhé . Mình bên cokhi-hui qua đây tham quan website bác lần đầu có gì sai sót bỏ qua nhé . mấy hôm nay không ra mạng nên không biết gì hết...Các bác mấy hôm nay dạo qua web mình mà nay mình mới có dịp dạo lai. Hị:11: Thấy các bác đầu tư hơn bên tui nhỉ . hình như các bác mua hót ở fpt thì phại còn trang upload thìmua server của Dedicated Servers | Managed Dedicated Server Hosting thì phại, mới dạo qua nên có sai mong các bác bỏ qua:9: mấy bác làm trang upload hay thật đấy . Code không biết cóphai3 của uber ko nhỉ .ah mình thấy trang chủ khi click vào đăng ký có 1 lổi đó mấy bác sửa lại đi nhé . Thui chào tất cả các bác và cảm ơn tất cả các bác đã wa bên tui giúp đỡ mấy hôm nạy bữa nào rãnh wa bên này pót vài bài nhẹ bỵe . ah mà hôm bửa mình nghe các bác nói mình mua hót ở NH nhưng ko phải đâu các bác ơi . Tui cũng giống các bác thui chỉ trỏ domain tới đó thui . Chúc mừng sinh nhật lần nữa . bữa nào rãnh hy vọng đc offline

GiacmoLambor...

Tài xế O-H
chúc mừng sinh nhật muộn của bác nhé . Mình bên cokhi-hui qua đây tham quan website bác lần đầu có gì sai sót bỏ qua nhé . mấy hôm nay không ra mạng nên không biết gì hết...Các bác mấy hôm nay dạo qua web mình mà nay mình mới có dịp dạo lai. Hị:11: Thấy các bác đầu tư hơn bên tui nhỉ . hình như các bác mua hót ở fpt thì phại còn trang upload thìmua server của Dedicated Servers | Managed Dedicated Server Hosting thì phại, mới dạo qua nên có sai mong các bác bỏ qua:9: mấy bác làm trang upload hay thật đấy . Code không biết cóphai3 của uber ko nhỉ .ah mình thấy trang chủ khi click vào đăng ký có 1 lổi đó mấy bác sửa lại đi nhé . Thui chào tất cả các bác và cảm ơn tất cả các bác đã wa bên tui giúp đỡ mấy hôm nạy bữa nào rãnh wa bên này pót vài bài nhẹ bỵe . ah mà hôm bửa mình nghe các bác nói mình mua hót ở NH nhưng ko phải đâu các bác ơi . Tui cũng giống các bác thui chỉ trỏ domain tới đó thui . Chúc mừng sinh nhật lần nữa . bữa nào rãnh hy vọng đc offline

Vỗ tay chào mừng người anh em cơ khí, hi vọng sẽ có dịp giao luu với các bạn!

haui

Tài xế O-H
thưa bác!
trình độ tin học của bác cao quá hen!
nhìn là biết lun của FPT :))
cào cái theplanet.com thì nghe lần đầu!:))
còn lỗi trang chủ thưa bác cái đó là shop mua bán đang test chưa ai được sữ dụng ! và bác đọc ở dưới dòng food trang chủ có chữ " web đang trong quá trình thử nghiệm :))
đó không phải là vấn đề gì mà đang hoàn thành việc viết csdl cho nó :))

phuthy

Tài xế O-H
bác trả lời sao nghe ghê wa1:dl tui nói sai thì thui chứ ai mà biết mấy bác mua ở đâu:5: tiền của mấy bác mạ mấy bác mua của đại lý thì sao ai mà bít . :69: còn trình độ tin học của tui thì chỉ biết copy paste none edit thôi.=)) bác đừng cười (Thấy cười nhiều wa1):)) mà sao đánh dấu . nó lại ra dấu nặng vậy nhỉ . Từ wa tới nay ngồi ở 2 tiệm net như nhau luôn

vancong

Hết mình vì Ô hát!
bác trả lời sao nghe ghê wa1:dl tui nói sai thì thui chứ ai mà biết mấy bác mua ở đâu:5: tiền của mấy bác mạ mấy bác mua của đại lý thì sao ai mà bít . :69: còn trình độ tin học của tui thì chỉ biết copy paste none edit thôi.=)) bác đừng cười (Thấy cười nhiều wa1):)) mà sao đánh dấu . nó lại ra dấu nặng vậy nhỉ . Từ wa tới nay ngồi ở 2 tiệm net như nhau luôn

Bác phuthy gõ theo telex đặt dấu chấm cuối câu mà ko cách thì trở thành dấu nặng là đương nhiên thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên