[Sinh nhật O-H ]Game show những câu hỏi về kỹ thuật ô tô

khoadongluc
Bình luận: 3Lượt xem: 2,340

thohaui

Tài xế O-H
Công nhận mấy câu hỏi của bác Quân xương thật đấy, em chỉ trả lời được mỗi câu 1, câu 4 thì em cho là lọc gió bẩn hoặc van ISC bị kẹt ai dè lại là cái van VSV :7::7::7:. Cám ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm quý giá cho ae

hyundai

Tài xế O-H
Kính gửi BTC :
Tôi xin chút ý kiến ! Tôi biết các bác đã cố gắng thật nhiều và buổi sinh nhật diễn ra rất thành công song bên cạnh đó tôi có xem qua 2 cái clib này vẫn còn một số bất cập ở trong câu hỏi và câu trả lời ! Có 1 câu tôi khá tâm đắc vừa đùa vừa thật của lão MÈO là "Cúng" . nghĩa là điểm tới hạn của kỹ thuật sửa chữa là vô cực ! mỗi người sẽ có nhiều cách nghĩ , nhiều cách xử lý khác nhau! Có nhiều khi mười mươi nó vậy nhưng chưa hẵn xe đã chạy được!

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Đúng đó ạ! Và em nghĩ đây là phần game show thì có lẽ nên chăng những câu hỏi là những vấn đề liên quan đến O-H chúng ta. Chứ đưa ra 4 câu hỏi kỹ thuật này sẽ ko phản ánh đúng mục đích là giao lưu vui vẻ. Biết rằng ai cũng đam mê cả nhưng thành phần tham gia gồm rất nhiều thế hệ cũng như tầng lớp , có cả sinh viên nữa, với những thành viên mới vào với ngành ô tô sẽ cảm thấy chạnh lòng vì câu hỏi kỹ thuật ngay cả các bác làm nhiều năm còn đang khó huống chi là mình!
Theo em câu hỏi nên bám sát vào SN hơn, trao đổi kinh nghiệm kỹ thuật thì đã trao đổi hàng ngày trên diễn đàn rồi!
Em đóng góp tí chút thôi! Các bác tha em ném gạch nhẹ tay ko em Vỡ Đầu! :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên