Sơ đồ điện Hệ thống lạnh theo yêu cầu

Già Làng O-H
Bình luận: 19Lượt xem: 3,319

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Đây là topic hổ trợ sơ đồ mạch điện hệ thống Lạnh theo yêu cầu của Anh Em điện lạnh. Trước mắt, sẽ hổ trợ các dòng xe nhập khẩu.
- Để tránh trường hợp spam yêu cầu, mỗi comment yêu cầu lệ phí sẽ là "50 Điểm".
- Mọi yêu cầu ở khác topic này đều không Hợp Lệ
- Anh Em tự chuyển số điểm khi có kết quả trong vòng 12H. Nếu không tự chuyển, sẽ nhờ BQT thu giúp, khi đó số điểm sẽ bị trừ gấp đôi.
- Để tiện việc soạn thảo tài liệu, Anh Em có nhu cầu dòng xe nào, yêu cầu: "HỢP LỆ", bắt buộc theo mẫu sau:

* Năm sản xuất:
* Hiệu xe:
* Model:
* Công suất hoặc ký hiệu động cơ:
- Cầu dẫn động:

Chú ý: Có dấu (*) là bắt buộc phải có. Những yêu cầu không theo mẫu được xem là yêu cầu không Hợp Lệ

Sẽ cố gắng hổ trợ Anh Em với thời gian sớm nhất.
Cách xem: Anh Em theo dõi comment có trích dẫn lại yêu cầu. :)):)):)) Mỗi ngày Mình sẽ dành một ít thời gian post những dòng hay làm nhất, để AE có tài liệu sử dụng.

Cụ [you]. Chưa bấm cái nút giống trong hình này:
mà định chạy rồi hử :))

hieudienlanh

Tài xế O-H
Với phương châm càng nhiều càng tốt nên sẽ còn phải làm phiền đến cụ nhiều.Cụ cho ae xin thêm cái Hiace các đời với lại Atitl các đời.Cái này nhiều ae đang cần

hieucaosu

Tài xế O-H
quá hay!thật sự là một kho tài nguyên quý giá!e chân thành cảm ơn anh về tất cả những gì anh đã cống hiến vì một tinh thần OH !e nể anh quá!e sẽ cố gắng để học hỏi theo chân anh!:9::9::102::102::102:

---------- Post added at 01:10 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

Với phương châm càng nhiều càng tốt nên sẽ còn phải làm phiền đến cụ nhiều.Cụ cho ae xin thêm cái Hiace các đời với lại Atitl các đời.Cái này nhiều ae đang cần

anh ơi e có sơ đồ hiace đấy!

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Cho em hỏi, nếu một thành viên khác up các tài liệu mà các thành viên yêu cầu thì thanh viên đó có được cộng 50 điểm không ạ?
Đây là sự đóng góp cho cộng đồng, nếu Bạn có đóng góp và trả lời kịp lúc theo yêu cầu. Chủ thớt sẽ đứng ra trả số điểm như topic đã kêu gọi. Bạn chú ý: Số điểm trên trên tinh thần là chống spam yêu cầu như đã nêu.

---------- Post added at 07:08 AM ---------- Previous post was at 07:05 AM ----------

quá hay!thật sự là một kho tài nguyên quý giá!e chân thành cảm ơn anh về tất cả những gì anh đã cống hiến vì một tinh thần OH !e nể anh quá!e sẽ cố gắng để học hỏi theo chân anh!:9::9::102::102::102:

---------- Post added at 01:10 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

Có thì post lên Cụ ơi. Chân thành cảm ơn

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
haizz!oto-hui vao dowload phai do xang nay kia chan the!
:lx:lx:lx
Cụ thấy có diễn đàn nào chia sẻ tài liệu nhiều và ko thương mại hóa như O-H ko.
Đổ xăng chỉ là 1 lời cảm ơn thôi. có vấn đề gì đâu.Người VN ai mà được giúp đỡ chẳng cảm ơn.Cụ ko hiểu điều đó ah

hieudienlanh

Tài xế O-H

Có thì đưa lên đi.Để lâu chuột gặm mất lại tiếc:))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên