Sư phụ nào nhận thằng đệ tử này với

T
Bình luận: 31Lượt xem: 2,870

ga_auto37

Tài xế O-H
Xin lỗi chủ thớt và các bậc tiền bối.em ở nghệ an.sinh năm 92.em học cao đẳng nghề việt nam- hàn quốc ở nghệ an.e tốt nghiệp năm 2013.hiện tại làm duoc 2 năm bên oto tải và máy công trình.giờ e muốn tìm sư phụ dẫn theo em đi trau dồi tay nghề..cũng như cùng sư phụ chung 1 con đường.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xin lỗi chủ thớt và các bậc tiền bối.em ở nghệ an.sinh năm 92.em học cao đẳng nghề việt nam- hàn quốc ở nghệ an.e tốt nghiệp năm 2013.hiện tại làm duoc 2 năm bên oto tải và máy công trình.giờ e muốn tìm sư phụ dẫn theo em đi trau dồi tay nghề..cũng như cùng sư phụ chung 1 con đường.
- Chung 1 con đường là thế nào?
- Biết đường nào mà chung?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hehe.bác làm khó cháu quá..thì ý cháu là chung chí hướng thôi..
Làm sao mà mình biết được nó có chung chí hướng với mình không? Làm sao nó biết mình cùng chí hướng với nó không?
Cái này không làm rõ được thì chứng tỏ cái trên là nói cho vui miệng, sướng tai thôi

ga_auto37

Tài xế O-H
Làm sao mà mình biết được nó có chung chí hướng với mình không? Làm sao nó biết mình cùng chí hướng với nó không?
Cái này không làm rõ được thì chứng tỏ cái trên là nói cho vui miệng, sướng tai thôi
Rõ hay không thì đi chung thời gian là biết..chứ nếu cái gì biết trước đã giàu to rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên