SUZUKI 500KG xin giúp

hanhthuy1990
Bình luận: 10Lượt xem: 1,579

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Xe phun xăng bị nổi đèn check nhưng tìm giắc chẩn đoán không có. bác nào biết nó ở đâu và xuất lỗi thế nào xin chỉ giáo với ạ. xe nổi đèn nhưng chạy không rung giật gì cả.
Chủ đề này đã có nhiều người nhắc tới rồi mà cụ.Nó không có giắc chân đoán.Nhà máy cũng chỉ hướng dẫn thay thử để loại trừ.

hoangkhoa

Tài xế O-H
Xe này em cũng làm mấy con rùi.nhưng nó toàn hỏng chia điện thui. Có con thì bị lỏng giắc cảm biến cụ thử xịt lại giắc xem sao

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chủ đề này đã có nhiều người nhắc tới rồi mà cụ.Nó không có giắc chân đoán.Nhà máy cũng chỉ hướng dẫn thay thử để loại trừ.
Bác ơi em tìm mà không có. bác có tài liệu cho em xin với hoặc có bài viết nào cụ biết có liên quan cho em cái link em download với.
Xe này em cũng làm mấy con rùi.nhưng nó toàn hỏng chia điện thui. Có con thì bị lỏng giắc cảm biến cụ thử xịt lại giắc xem sao
Đúng như cụ nói đấy. em mở cái nắp chia điện ra về sinh rút giắc điện xịt RP7 xong thổi sạch lắp vaofthif hết báo đèn rồi. bác nào có tài liệu cho em xin với ạ.

NTCauto_thainguyen

Tài xế O-H
Bác ơi em tìm mà không có. bác có tài liệu cho em xin với hoặc có bài viết nào cụ biết có liên quan cho em cái link em download với.

Đúng như cụ nói đấy. em mở cái nắp chia điện ra về sinh rút giắc điện xịt RP7 xong thổi sạch lắp vaofthif hết báo đèn rồi. bác nào có tài liệu cho em xin với ạ.

Giắc DTC của nó đó cụ ,có dây màu xám giắc phía sau ECU ,em đã thử đủ cách mà vẫn chưa hiểu nó hoạt động ntn đâu.Cụ thử vọc nhé.

letridalat

Tài xế O-H
xe này ko có rắc chuẩn đoán bạn.. khoang vùng r xác định thôi bạn. các anh trong hãng suzuki cũng làm v thôi bạn
[MERGETIME="1404999788"][/MERGETIME]
xe này ko có rắc chuẩn đoán bạn.. khoang vùng r xác định thôi bạn. các anh trong hãng suzuki cũng làm v thôi bạn

hanhthuy1990

Tài xế O-H
[MERGETIME="1404999788"][/MERGETIME]
dạ cảm ơn bác! bác có mạch này cho em xin với ạ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên