Sv mới ra trường cần tìm xưởng phụ việc và làm

1
Bình luận: 12Lượt xem: 979

12lbghini

Tài xế O-H
em là SV trường ĐH công nghiệp Hà Nội, hệ cao đẳng, khoa ô tô.
Hiện e chuẩn bị ra trường mong muốn được theo với nghề vậy có bác nào có gara nào khu vực Hà Nội cần người cho e xin 1 chỗ vào phụ việc nếu thuận lợi e xin gắn bọ với gara :)
Hoặc có bác nào biết chỗ nào đang tuyển người nói cho e để e đến tìm hiểu với.

một số thông tin về bản thân.
Họ Tên: Nguyễn Anh Tuấn
năm sinh: 1993
Quê quán: Mê Linh-Hà Nội
SĐT liên lạc: 01678545764
Đã từng thực tập tại xí nghiệp Tân Đạt.
Thank!!!

thanh_bb

Tài xế O-H
e kũg đag có nhu cầu như bác trên
bác nào có nhu cầu tuyển thợ fu học việc thì chỉ e với ạ
e chỉ cần đi học lấy kih nghệm ko cần luog a
bác nào có thiện chí giúp thì sms cho e nha
0988979538 vs01656097600

12lbghini

Tài xế O-H
Xin gắn bó nghĩa là thế nào nhỉ??
nếu có thể có được 1 sư phụ tốt, 1 nơi làm việc tốt e xin làm ở đó luôn.
vi e nghĩ thực tế có rất nhiều người khi đi đến các gara phụ việc được 1 vài năm biết chút ít là họ lại ra đi.
nhưng đối với e thi e xin được cống hiến những gì mình được dạy phục vụ lại cho nơi mình được nhận.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
nếu có thể có được 1 sư phụ tốt, 1 nơi làm việc tốt e xin làm ở đó luôn.
vi e nghĩ thực tế có rất nhiều người khi đi đến các gara phụ việc được 1 vài năm biết chút ít là họ lại ra đi.
nhưng đối với e thi e xin được cống hiến những gì mình được dạy phục vụ lại cho nơi mình được nhận.
Bác đang ở tỉnh nào?

hieucaosu

Tài xế O-H
ở Hà Nội là ok rồi. nếu ở xa quá. do e đi xe bus nên nếu có bác nào nhận hỗ trợ được chỗ ăn ở thì càng tốt. :)
Lời nói k đi cùng thì k nên e a!e hay cố gắng tìm đc ga ra ở hà nội nhé!anh ở thái nguyên đã điện cho e hôm nay!thái nguyên chắc xa và ít xe em nhỉ![DOUBLEPOST=1401118336,1401118296][/DOUBLEPOST]
ở Hà Nội là ok rồi. nếu ở xa quá. do e đi xe bus nên nếu có bác nào nhận hỗ trợ được chỗ ăn ở thì càng tốt. :)
Lời nói k đi cùng thì k nên e a!e hay cố gắng tìm đc ga ra ở hà nội nhé!anh ở thái nguyên đã điện cho e hôm nay!thái nguyên chắc xa và ít xe em nhỉ!

Cai banh xe

Lời nói k đi cùng thì k nên e a!e hay cố gắng tìm đc ga ra ở hà nội nhé!anh ở thái nguyên đã điện cho e hôm nay!thái nguyên chắc xa và ít xe em nhỉ![DOUBLEPOST=1401118336,1401118296][/DOUBLEPOST]
Lời nói k đi cùng thì k nên e a!e hay cố gắng tìm đc ga ra ở hà nội nhé!anh ở thái nguyên đã điện cho e hôm nay!thái nguyên chắc xa và ít xe em nhỉ!
Buồn cho mấy thanh niên bây giờ bác nhỉ! Muốn có nghề mà ngại gian khổ, muốn thành cao thủ trong võ lâm mà không cần khổ luyện.

12lbghini

Tài xế O-H
cám ơn a đã gọi cho e. nhưng chắc là e ko ghi rõ " ở xa ở đây là vẫn trong khu vực Hà Nội thôi a ak"
[MERGETIME="1402210616"][/MERGETIME]
Buồn cho mấy thanh niên bây giờ bác nhỉ! Muốn có nghề mà ngại gian khổ, muốn thành cao thủ trong võ lâm mà không cần khổ luyện.
Cụ nói nhầm rồi cụ ak. a phía trên nếu kô nhầm thì làm chủ yếu về phần điện. mà e lại muốn học hỏi động cơ trước đã nên e kô nhận lời a ấy Cụ ak.
[MERGETIME="1402210623"][/MERGETIME]
Cụ nói nhầm rồi cụ ak. a phía trên nếu kô nhầm thì làm chủ yếu về phần điện. mà e lại muốn học hỏi động cơ trước đã nên e kô nhận lời a ấy Cụ ak.
[MERGETIME="1402210631"][/MERGETIME]
Cụ nói nhầm rồi cụ ak. a phía trên nếu kô nhầm thì làm chủ yếu về phần điện. mà e lại muốn học hỏi động cơ trước đã nên e kô nhận lời a ấy Cụ ak
[MERGETIME="1402210643"][/MERGETIME]
Cụ nói nhầm rồi cụ ak. a phía trên nếu kô nhầm thì làm chủ yếu về phần điện. mà e lại muốn học hỏi động cơ trước đã nên e kô nhận lời a ấy Cụ ak
[MERGETIME="1402210653"][/MERGETIME]

Cai banh xe

cám ơn a đã gọi cho e. nhưng chắc là e ko ghi rõ " ở xa ở đây là vẫn trong khu vực Hà Nội thôi a ak"
[MERGETIME="1402210616"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1402210623"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1402210631"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1402210643"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1402210653"][/MERGETIME]

Thứ nhất: xin lỗi vì nhầm
Thứ 2: cách học này là chuẩn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên