SV tốt nghiệp Cao Đẳng KT Cao Thắng - tìm việc làm

M
Bình luận: 6Lượt xem: 1,641

mrthuc09a

Tài xế O-H
hiện tại em là sinh viên mới ra trường hơn một tháng rồi mà vẫn chưa tìm được việc nak,không phải là em không muốn đi làm...nhưng là sinh viên cơ khí động lực em muốn theo đuổi cái niềm đam mê mình đã học (liên quan đến ô tô),nhưng nản quá các bác,các anh àh...tìm mãi mà vẫn không có công việc đúng chuyên nghành. Em cũng có đi tìm các gara xin làm thợ phụ mà chỉ toàn nhận được những cái lắc đầu thôi. em vẫn chưa bỏ cuộc,hiện tại em vẫn đi tìm các gara khác để xin học việc với hi vọng sẽ có nới nhận mình. hôm nay post bài này kêu cứu sự giúp đỡ của các anh,các bác đi trước,ai biết gara nào cần thợ phụ xin chỉ giùm em với.
em là thục tốt nghiệp trường cao đẳng kỹ thuật Cao Thắng loại khá.
sdt của em :01679286628
email : mr.tran90.dt@gmail.com
vì một nền công nghiệp ô tô nước nhà mong các anh các bác giúp đỡ tụi em!
em xin chân thành cảm ơn!

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Mong cho cụ sớm tìm được công việc trong cái thời buổi cái gì cũng khó này.
Mấy bữa trước có cụ làm ô tô có 4 năm kinh nghiệm còn lên O-H kêu cứu.
E đang là sv năm cuối ngành ,em cũng lo lắm.ko biết có theo được cái con đường đã chọn hay ko.

t90tank

Tài xế O-H
Tui cũng đã va đang trải qua giai đoạn như cụ.Có lúc nản lắm.nhìu người jới thịu cv khác tuy lương k cao but vẫn bằng và làm khỏe hơn but k hỉu sao si đi nghĩ lại vẫn k thể nhắm mắt bước tiếp được.tui cũng đã làm bên xe tải hino được 1năm và làm o gara được vài tháng, but nộp hồ sơ đâu họ vẫn k liên lạc lại.nản wá xin đi làm k công o gara hơn 2 tháng rui, but đuối wá, k đủ chi phí theo đuổi.jo o nhà chờ thời...chắc tại kinh tế thế giới khó khăn í mà..nghe tivi nói kinh tế đang khá lên, hi vọng, sang năm k còn ai thất nghiệp nữa. Cố gắng trụ lại nhen bác.hjj
:dl

minhnhuan

Tài xế O-H
Như em đã tốt nghiệp trung cấp nghề không biết phải xin việc ở đâu may sao có ông anh ở trên thành phố có anh bạn làm ở gara và anh tôi xin vào làm mới đầu làm thì cực thấy mồ nhưng làm miết thấy quen
vào làm 5 tháng không lương đâu các cụ ah vì mình mới chân ướt chân ráo mới ra trường còn non nớt không có kinh nghiệm
họ không tin tưởng,bây giờ em làm ở đó được gần 2 năm nhưng tay nghề vẫn còn yếu
thợ ở ga ra lắm người giấu nghề lắm họ không cho anh em học hỏi không giúp đỡ,lản quá các cụ ơi không biết bao giờ mới thành nghề mà bố mẹ ở quê muốn thằng con của mình mở 1 cái ga ra :2::2::2::2::2::2::2::2::2::2::2::2::2:

dungoto10

Tài xế O-H
Em là người đang học nghề dc 6 tháng rồi h vẫn chưa có lương em muốn tư vấn cho bác là theo nghề này là hơi tủi đấy vì làm để đủ an phải mất 1 năm .mà làm nâu năm mà bình thường thì cũng chỉ túc tắc thôi tầm 4 -5trieu .còn lựa chọn thứ 2 dành cho bác là bác có thể tận dụng = cđ của bác xin vào công ty làm trái nghề nhưng mà có tiền ngay bác a` ! bác lên suy nghĩ kĩ rồi quyết định tùy vào hoan cảnh!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên