Tải bản cập nhật mới nhất cho KIA GDS 9/2012

khoadongluc
Bình luận: 24Lượt xem: 5,889

vantrung178

Tài xế O-H
Ðề: Tải bản cập nhật mới nhất cho KIA GDS 9/2012

Cụ OS cho em hoỉ thêm ạ hôm nay em cà lại cài hai điã đầu master và contens thì phần mềm vẫ chạy tốt nhưng cứ cài điã update vaò xong thì phân mềm không chạy được nưã kích vào biểu tượng GDS thi không thấy gì cả giống trường hợp cuả cụ hondacuper em cài di caì lại mấy lần đêù không được.khi cài đặt em chọn lưu dữ liệu ở ổ C và D .cụ giúp em vụ này với ạ em vất vả mấy hôm nay thức đêm cài vẫn không được thank cụ

ninhtinh

Tài xế O-H

Cụ OS cho em hoỉ thêm ạ hôm nay em cà lại cài hai điã đầu master và contens thì phần mềm vẫ chạy tốt nhưng cứ cài điã update vaò xong thì phân mềm không chạy được nưã kích vào biểu tượng GDS thi không thấy gì cả giống trường hợp cuả cụ hondacuper em cài di caì lại mấy lần đêù không được.khi cài đặt em chọn lưu dữ liệu ở ổ C và D .cụ giúp em vụ này với ạ em vất vả mấy hôm nay thức đêm cài vẫn không được thank cụ

chắc lỗi fe rồi . cài đãi 03 01 song cài thẳng lên đĩa update cuối cùng là 03.05 vô tư ko mất gì cả.

otocuatoi

Tài xế O-H
Cho mình h

Nếu có đầy đủ đĩa rồi thì update bằng đĩa cũng ok. Không cần phải Update bằng internet. Tuy nhiên, nếu chức năng update bị vô hiệu hóa, cụ có thể làm như sau: (điều kiện là phải có ID GSW)
Download cái này về: http://data.oto-hui.com/or0t2wrttnxl.html
Giải nén ta được file: GDSCertification.exe

Chạy file đó với quyền Admin:

Sau đó nhập ID và Pass vào:

Hộp thoại thông báo xuất hiện:

Sau đó khởi động lại GDS sẽ thấy chức năng cập nhật:

Cho mình hỏi ID và pass đó ở đâu mình có được vậy à.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên