Tài liệu cơ bản về otô

namspeed
Bình luận: 34Lượt xem: 2,517

namspeed

Tài xế O-H
Là sinh viên chuyên ngành cn oto năm nhất chưa trang bị cho mình đc kiến thức về chuyên môn, lập topic này mong các bác chỉ giúp 1số tài liệu hoặc sách cơ bản về otô cả về động cơ và điện để em cùng mọi người có thể tham khảo.
Cảm ơn vì đã xem bài viết!

vietdung1510vn

Tài xế O-H
Là sinh viên chuyên ngành cn oto năm nhất chưa trang bị cho mình đc kiến thức về chuyên môn, lập topic này mong các bác chỉ giúp 1số tài liệu hoặc sách cơ bản về otô cả về động cơ và điện để em cùng mọi người có thể tham khảo.
Cảm ơn vì đã xem bài viết!
tai liệu thì nhiều lắm bạn ơi, bạn muốn thế này thì ai giúp bạn được

autoengineer

Tài xế O-H
Nếu nhà có điều kiện thì cứ ăn chơi cho sướng, có thể tập Gym hoặc đá bóng, bơi lội, học võ, cà phê, nhậu nhẹt, gái gú, bi da, karaoke... Cho sướng quãng đời sv.
Còn nếu nhà không có điều kiện, đi học mà phải vay tiền nhà nước để ăn học thì nên nghỉ ngay từ lúc này. Để khỏi khổ cho gia đình, và tâm lý nặng nề sau khi học xong.

vietdung1510vn

Tài xế O-H
Nếu nhà có điều kiện thì cứ ăn chơi cho sướng, có thể tập Gym hoặc đá bóng, bơi lội, học võ, cà phê, nhậu nhẹt, gái gú, bi da, karaoke... Cho sướng quãng đời sv.
Còn nếu nhà không có điều kiện, đi học mà phải vay tiền nhà nước để ăn học thì nên nghỉ ngay từ lúc này. Để khỏi khổ cho gia đình, và tâm lý nặng nề sau khi học xong.
vì sao vậy bác

hoangnguyen293

Tài xế O-H
sách cơ bản ấy hả? có đấy!
nhưng mà bạn biết cái gì về ô tô rồi ! mình cũng là sinh viên ô tô từ từ rồi học theo chương trình của trường thì cũng từ cơ bản đi lên mà
bạn biết gì rồiddeeer mình còn tư vấn

nhoklkute1

Tài xế O-H
nhìn avartar của bác mà em thấy phấn khích quá!!! bác có bán những cuốn đó không? em muốn mua ngay va luôn :D ( em cũng sắp làm sinh viên rồi) rất mong nhận được sự giúp đỡ của bác!!!

qvqlna

Tài xế O-H
Sao nghỉ tiêu cục vậy bác?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên