Tài liệu đào tạo nội bộ của KIA

kia_service
Bình luận: 34Lượt xem: 4,976
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
e hiện đang rất cần mạch điện ECU điều khiển động cơ bongo3 , hoặc tương tự bác cho e xin một ít được không ,thanks bác trước nhé mail nguyentrongtp@gmail.com
Cái này em cũng đang tổng hợp ,bác đợi vài hôm.Vì mạch Bongo 3 toàn từ 2004-2005 nên sơ đồ mạch không phải dạng SVG.mai mốt rảnh rang e sẻ copy cho bác nhé.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Bác cho em một bản: hagibis4816@gmail.com
Thanks.
Đã gửi ,bác check mail giúp em.

---------- Post added at 07:53 AM ---------- Previous post was at 07:50 AM ----------

Kia-service gửi LINK cho mình với nhé. Mail: phamvy1949@yahoo.com.vn
Mong thầy và các bác thông cảm ,lâu lâu em mới trở lại Topic nên trả lời mọi người chậm trễ.Thầy kiểm tra mail giúp em ,em đã gửi rồi ạ.

nguyentuan_me

Tài xế O-H
Quả thật là em mới tốt nghiệp cao đẳng và vào nghề chưa lâu, nay vừa theo nghề vừa học liên thông nên điều kiện tiếp xúc thực tế còn quá ít so với yêu cầu nghề thợ máy sửa chữa ô tô. Mong bác chiếu cố gửi cho em một bản với để em nâng cao tay nghề, em cảm ơn bác nhiều! mail của em là "tuannguyen.dhbk@gmail.com".

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Kính thưa các bác ,báo cáo với các bác là link e up từ 2011 ,đến nay link đã die.Hiện tại PC của em đang hỏng ,laptop không lưu bộ tài liệu này nên chưa thể up lại cho các bác được.Hơn nữa cũng không cần thiết vì sau đó bác Test đã up lên topic này :
http://www.oto-hui.com/diendan/f304/tai-lieu-dao-tao-kia_k-step-1-a-171479.html
Vậy nên em đã cho đóng topic của em ,mời các bác chuyển qua link trên để down tài liệu nhé.
Trân trọng !
Chú ý :Đóng topic.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên