Tài liệu Honda accord 2008-2010

ngochungo1
Bình luận: 21Lượt xem: 5,991

ngochungo1

Tài xế O-H
Tài lệu tiếng Anh
Dung lươngj 81,7M
Các bác cứ đổ xăng cho em rồi, lấy link mà tả nha. Tài liệu này, rất hời cho mấy bác ấy.

ngochungo1

Tài xế O-H
Bác hoạt động tích cực hơn chút nữa là đủ rồi. Mà em cũng mới post tài liệu điện thân xe của con hyundai sontana 2013 đấy, bác tải cái này được, có 40 lit.

ngochungo1

Tài xế O-H
uk mình đang làm một đề tài nho nhỏ về đánh lửa bằng tia lazer, chắc trong một tháng nữa sẽ xong, các bạn nào thích thì mình sẽ up lên. Cũng mong ai biết nguồn nào có tài liệu hay thì chia sẻ zùm một cái.
Ai chỉ link tài liệu thì để lại mail, sẽ được nhận bài miễn phí coi như là cảm ơn hen.

ngochungo1

Tài xế O-H
Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến đề tài của em!
Ở trên bác nhoxway_nho có hỏi tài liệu này có phần ECU hay không?
Nói thiệt là em vẫn chưa đọc hết, tài liệu này khá dài 2952 trang như trên hình. Hinh này không phải em đăng nên bác nào bổ xung thì cũng cảm ơn nhiều. Nhưng mà theo em thấy, tài liệu không có phần viết riêng cho ECU hay PCM. Không có phần hướng dẫn riêng là ECU/PCM có bao nhiêu chân, mấy cụm sử lý hay các chân có tên gì, linh kiện nối vào chân là gì ... Mà các chân, cũng như là các cụm sử lý điện tử được vết theo các hệ thống. Như là hề thống PGM-FI, hệ thống cầm chừng thông minh Idle control system đều có mạch điện của hệ thống liên kết với ECU/PCM. Các mạch này vừa đủ để người đọc hiểu được nguyên lý làm việc của hệ thống, qua đó biết cách chuẩn đoán, sửa chữa.

nguyenvuongbkhn

Tài xế O-H
uk mình đang làm một đề tài nho nhỏ về đánh lửa bằng tia lazer, chắc trong một tháng nữa sẽ xong, các bạn nào thích thì mình sẽ up lên. Cũng mong ai biết nguồn nào có tài liệu hay thì chia sẻ zùm một cái.
Ai chỉ link tài liệu thì để lại mail, sẽ được nhận bài miễn phí coi như là cảm ơn hen.
Bác nói rõ hơn 1 chút về đề tài này với ạ? Để ai biết còn giúp bác chứ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên