tài liệu toyota

B
Bình luận: 15Lượt xem: 1,588

powersoul2012

Tài xế O-H
no là loại van bạn à,

[MERGETIME="1425910427"][/MERGETIME]
kim phun.JPG

[MERGETIME="1425910435"][/MERGETIME]
kim phun.JPG
kim phun.JPG
[MERGETIME="1425910457"][/MERGETIME]
kim phun.JPG
kim phun.JPG
[MERGETIME="1425910494"][/MERGETIME]
kim phun.JPG
kim phun.JPG

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
e k biết nên mới hỏi nè bác. Vậy tóm lại nó là loại gì? và có bao nhiêu lỗ phun ạ.
tks Bác nhju....
Không phải, bác đặt ra cái khái niệm đó để hỏi mọi người mà. Bác hỏi thế thì đó thằng nào dám trả lời, khi mà chính bác không hiểu điều bác nói

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cụ cho mình hỏi việc biết nó là loại điện trở thấp hay cao có quan trọng không vậy cụ ?
Quan trọng chứ. 2 loại này không thể lắp lẫn lộn nhau được nó sẽ ảnh hưởng đến lượng phun và làm cháy kim nữa. Kim điện trở thấp phải lắp thêm R phụ nữa. Nhưng các xe bây giờ không dùng kim trở thấp nữa đâu. Nó chỉ có ở các xe cũ như accord đời 1993 ấy.

ngocanh_102

Tài xế O-H
Quan trọng chứ. 2 loại này không thể lắp lẫn lộn nhau được nó sẽ ảnh hưởng đến lượng phun và làm cháy kim nữa. Kim điện trở thấp phải lắp thêm R phụ nữa. Nhưng các xe bây giờ không dùng kim trở thấp nữa đâu. Nó chỉ có ở các xe cũ như accord đời 1993 ấy.

Cụ cho mình hỏi là lắp vòi phun không nhất thiết là giống nhau về bên ngoài hở cụ, quan tâm nó là điện trở thấp hoặc cao sao ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thấp thì tầm bao nhiêu Ôm, cao tầm bao nhiêu Ôm, bác?

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cụ cho mình hỏi là lắp vòi phun không nhất thiết là giống nhau về bên ngoài hở cụ, quan tâm nó là điện trở thấp hoặc cao sao ?
nếu khác ở ngoài liệu có lắp được với ống rail không nữa bác ạ. nếu như không có kim mà bất đắc dĩ thì vẫn lắp được. miễn nó phải khớp với ống rail và cổ hút nhưng không làm kênh hay hụt với các kim còn lại.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên