Tài liệu xe Nga URAL 375, ZIL 131

S
Bình luận: 67Lượt xem: 40,439

secretmta

Tài xế O-H
Tài liệu rất hay và hiếm về xe của Nga,
Dung lượng 9Mb,
Ngôn ngữ: Tiếng Nga
Nhưng tất cả hình ảnh về các bộ phận rất nét và đầy đủ. Dùng để tham khảo rất hay.
Bản chuẩn của tài liệu là file PDF hơn 300Mb, nặng quá nên em đã chuyển sang file word cho nhẹ.
Dưới đây là một số hình ảnh trong tài liệu:
Bìa tài liệu:

Tổng van phanh xe ZIL 131:

Cơ cấu phanh xe ZIL 131:

Tổng van phanh xe URAL 375:

NTTAUTO

Tài xế O-H
Hình ảnh đâu hả chủ topic? Chủ topic phải đưa hình lên theo quy định của diễn đàn, nếu không là bị Delete bài đấy....:D

giaothong91

Tài xế O-H
sao link không tải được vậy bác
tải được cụ ơi, nhưng file word, chỉ là hình ảnh thì của sách, còn nguyên văn là file word,, mình tưởng đâu tải nguyên được cuốn sách, cụ nào cứ để mail lại mình gởi miễn phí cho, chứ 200l xăng ác anh em quá, mình đã tải về, các cụ cứ để mail mình gởi cho, nếu thấy thương thì đổ xăng cho mình :D

giaothong91

Tài xế O-H
cảm ơn a nhưng mà điểm rát quá a ơi :))
ĐÃ NÓI RỒI MẤY CỤ MUỐN TÀI LIỆU NÀY, MIỄN PHÍ CHO TUI CÁI MAIL, TUI TẢI RỒI, TUI GỞI QUA MIỄN PHÍ CHO, CHỨ 200 LÍT CŨNG TỘI ANH EM,

doccoton

Tài xế O-H
tải được cụ ơi, nhưng file word, chỉ là hình ảnh thì của sách, còn nguyên văn là file word,, mình tưởng đâu tải nguyên được cuốn sách, cụ nào cứ để mail lại mình gởi miễn phí cho, chứ 200l xăng ác anh em quá, mình đã tải về, các cụ cứ để mail mình gởi cho, nếu thấy thương thì đổ xăng cho mình :D
wefoundlove1012@gmail.com bác giúp hộ, thank bác nhé.

huynhvinh

Tài xế O-H
anh ơi gởi cho em vơi : huynhtrungvinh1361995@gmail.com .....em đang làm đề tài mà lỡ đăng ký xe này nhưng tìm tài liệu ko ra mong anh giup đỡ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên