Tạm hoãn sinh nhật O-H lần thứ 6 năm 2015

khoadongluc
Bình luận: 11Lượt xem: 1,953

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
KÍnh thưa toàn thể anh em O-H!

Như thường lệ, chúng ta sẽ tổ chức sinh nhật diễn đàn vào trung tuần tháng 5 của cả 2 miền Nam và Bắc trong ngày lễ sinh nhật anh em các nơi sẽ kéo về để cùng nhau "đập phá" hát hò, ăn uống, vui chơi.

Sau khi trưng cầu rất nhiều ý kiến anh em đã từng tham gia sinh nhật và thông qua Email khảo sát ngẫu nhiên chúng tôi nhận được đa số ý kiến cho rằng :

Diễn đàn chúng ta đang theo hướng kỹ thuật chuyên nghiệp, vì vậy việc tổ chức những buổi hội thảo kỹ thuật lồng ghép chung với việc tổ chức lễ hội là nên làm, chúng ta nên kết hợp giữa việc chơi, việc học, và việc giao lưu chia sẻ. Việc tổ chức sinh nhật diễn đàn còn là cơ hội để diễn đàn tự quảng bá hình ảnh của chính mình, mang thương hiệu OTO-HUI đến cho nhiều người ở mọi miền tổ quốc, cũng là ngày hội để chúng ta gặp nhau vừa giao lưu vừa học tập tạo sự gắn kết của cộng đồng kỹ thuật ô tô khắp cả nước. Diễn đàn chúng ta hàng năm có nhiều buổi gặp mặt song chỉ có một buổi Sinh nhật chúng ta nên cân nhắc lựa chọn cơ hội này để làm hình ảnh, tạo thương hiệu và quảng bá O-H ra ngoài...
VÌ vậy rất nhiều ý tưởng cho rằng chúng ta nên có những ngày hội kỹ thuật , hội thảo kỹ thuật song hành với những buổi gặp gỡ, chủ đề bàn thảo có thể là hướng nghiệp, kỹ năng, sửa chữa pan bệnh, chia sẻ kinh nghiệm..."
Chỉ có như vậy mới không uổng công những người anh em đổ về từ khắp mọi miền tổ quốc. Và chỉ như vậy mới tạo ra giá trị cho cộng đồng và thể hiện trách nhiệm xã hội.

Thưa anh em !

Chính vì những lẽ trên tôi đã mạnh dạn đề xuất lên Ban hỗ trợ, Ban quản trị diễn đàn xem xét cho dời lại ngày sinh nhật cụ thể sẽ vào khoảng trung tuần tháng 7 (Ban hỗ trợ diễn đàn sẽ có trách nhiệm thông báo trước 1 tháng cho anh em tiện sắp xếp) chúng ta sẽ tổ chức một ngày sinh nhật đúng nghĩa, một ngày hội giao lưu và một sân chơi trực tiếp bổ ích và lành mạnh.

Đối với những người anh em đã đăng ký tham gia vào O-H tại thớt này chúng tôi sẽ đích thân gọi điện gửi Email đến từng người để xin hoãn và xin cáo lỗi.

Đối với các doanh nghiệp đã đồng hành cùng O-H chúng tôi sẽ đến tận nơi để đích thân xin lỗi và tạ lỗi cùng Qúy doanh nghiệp.

Kính mong toàn thể anh em thông cảm, việc tạm hoãn này là vì mục đích phát triển cộng đồng , phát triển diễn đàn, phát triển xã hội nên rất mong nhận được sự lượng thứ

Đại diễn diễn đàn:
Nguyễn Thanh Đàm

hyundai

Tài xế O-H
Rất ủng hộ ý tưởng tổ chức của cụ, mong diễn đàn sẽ có những chương trình bổ ích phục vụ cho những người làm kỹ thuật trên O-H.

hocnghe

Tài xế O-H
Ủng hộ nhiệt tình ý tưởng này, mong rằng đó thực sự là ngày hội của dân oto xe máy công trình.

cocacola

Tài xế O-H
Em tham gia OH được 2 năm,đã đi off vài lần,đi sinh nhật 1 lần. Em cảm thấy mỗi lần Anh Em sum họp rất vui,rất sôi động. Mỗi người khi đi tham dự đều mong muốn gặp gỡ anh em,trao đổi kinh nghiệm nhưng sự trao đổi đó chỉ dừng lại ở 1 số anh em với nhau. Nay đọc được bài này của cụ KHOADONGLUC thấy vui quá ,mong rằng mỗi lần off,mỗi lần sinh nhật những người trẻ như em sẽ có nhiều cơ hội học hỏi và phát triển hơn trong sự nghiệp,được đóng góp 1 phần nhỏ bé để xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển hơn! chúc diễn đàn luôn sẽ có nhiều cái mới :)

Engine 16

Thợ Phụ !
em ủng hộ ý kiến của KHOADONGLUC mình phải luôn thay đổi đừng dập khuôn 1 cái gì đó quá nâu sẽ dẫn tới nhàn chán .không còn nhiều ý nghĩa cho 1 thời đại mới như hiện nay.

luyen_hybrid

Tài xế O-H
Phần lớn các buổi Ofline, tất niên hay sinh nhật trước đây chỉ là các anh em từ mọi miền đổ về để giao lưu câu chuyện, chia sẻ tài liệu, pan bệnh, và chủ yếu là giao lưu ăn nhậu chứ chưa thực sự có một ngày hội kỹ thuật, vậy thì tại sao chúng ta lại không thay đổi nhỉ?. trong khi diễn đàn chúng ta là một diễn đàn kỹ thuật ô tô- xe máy- máy công trình lớn nhất cả nước mà chúng ta không tạo ra những ngày hội kỹ thuật thì ai sẽ làm đây?, hơn nữa việc chúng ta thay đổi là có mục đích rõ ràng, chúng ta sẽ tạo ra giá trị xã hội nhiều hơn rất nhiều việc tổ chức một buổi ăn nhậu như trước. Thương hiệu chúng ta sẽ được khẳng định, để khi chúng ta khoác trên mình chiếc áo mang logo "oto-hui.com" ra xã hội, chúng ta có quyền tự hào về chúng ta, về những gì mà chúng ta đã đóng góp cho xã hội. Em xin ủng hộ ý tưởng tuyệt vời của cụ Lực cả hai tay luôn.

hoangkhoa

Tài xế O-H
em cứ hóng mãi
KÍnh thưa toàn thể anh em O-H!

Như thường lệ, chúng ta sẽ tổ chức sinh nhật diễn đàn vào trung tuần tháng 5 của cả 2 miền Nam và Bắc trong ngày lễ sinh nhật anh em các nơi sẽ kéo về để cùng nhau "đập phá" hát hò, ăn uống, vui chơi.

Sau khi trưng cầu rất nhiều ý kiến anh em đã từng tham gia sinh nhật và thông qua Email khảo sát ngẫu nhiên chúng tôi nhận được đa số ý kiến cho rằng :

Diễn đàn chúng ta đang theo hướng kỹ thuật chuyên nghiệp, vì vậy việc tổ chức những buổi hội thảo kỹ thuật lồng ghép chung với việc tổ chức lễ hội là nên làm, chúng ta nên kết hợp giữa việc chơi, việc học, và việc giao lưu chia sẻ. Việc tổ chức sinh nhật diễn đàn còn là cơ hội để diễn đàn tự quảng bá hình ảnh của chính mình, mang thương hiệu OTO-HUI đến cho nhiều người ở mọi miền tổ quốc, cũng là ngày hội để chúng ta gặp nhau vừa giao lưu vừa học tập tạo sự gắn kết của cộng đồng kỹ thuật ô tô khắp cả nước. Diễn đàn chúng ta hàng năm có nhiều buổi gặp mặt song chỉ có một buổi Sinh nhật chúng ta nên cân nhắc lựa chọn cơ hội này để làm hình ảnh, tạo thương hiệu và quảng bá O-H ra ngoài...
VÌ vậy rất nhiều ý tưởng cho rằng chúng ta nên có những ngày hội kỹ thuật , hội thảo kỹ thuật song hành với những buổi gặp gỡ, chủ đề bàn thảo có thể là hướng nghiệp, kỹ năng, sửa chữa pan bệnh, chia sẻ kinh nghiệm..."
Chỉ có như vậy mới không uổng công những người anh em đổ về từ khắp mọi miền tổ quốc. Và chỉ như vậy mới tạo ra giá trị cho cộng đồng và thể hiện trách nhiệm xã hội.

Thưa anh em !

Chính vì những lẽ trên tôi đã mạnh dạn đề xuất lên Ban hỗ trợ, Ban quản trị diễn đàn xem xét cho dời lại ngày sinh nhật cụ thể sẽ vào khoảng trung tuần tháng 7 (Ban hỗ trợ diễn đàn sẽ có trách nhiệm thông báo trước 1 tháng cho anh em tiện sắp xếp) chúng ta sẽ tổ chức một ngày sinh nhật đúng nghĩa, một ngày hội giao lưu và một sân chơi trực tiếp bổ ích và lành mạnh.

Đối với những người anh em đã đăng ký tham gia vào O-H tại thớt này chúng tôi sẽ đích thân gọi điện gửi Email đến từng người để xin hoãn và xin cáo lỗi.

Đối với các doanh nghiệp đã đồng hành cùng O-H chúng tôi sẽ đến tận nơi để đích thân xin lỗi và tạ lỗi cùng Qúy doanh nghiệp.

Kính mong toàn thể anh em thông cảm, việc tạm hoãn này là vì mục đích phát triển cộng đồng , phát triển diễn đàn, phát triển xã hội nên rất mong nhận được sự lượng thứ

Đại diễn diễn đàn:
Nguyễn Thanh Đàm
em cứ hóng mãi tận hum nay em mới tháy thông báo.chúc O-H ngày càng phát triển mạnh hơn nữa.

sks

Tài xế O-H
Kỳ sinh nhật này em đăng ký một vé Miền Nam. Hóng thông báo mới của cụ Đàm. Chúc công tác tổ chức diễn đàn gặp nhiều thuận lợi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên